Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซาสึเกะจะตัดสินใจอย่างไรหลังรู้ความจริงจากอิทาจิแล้ว

หน้า: << < (2/2)

sattkon:

แต่ผมกลับคิดว่ามันจะร่วมมือกับ โตะ นะ เพราะตอน 590 รูปสุดท้ายเหมือนกับว่าทำให้ เกะ กลับมารู้จักความรักอีกครั้งเลยอะ  *love* แล้วที่นี้ก็ตรงไป โคโนฮะ กลับไปรวบยอด ซากุระ แอบชอบตูอยู่ใช่มั้ยจัดหนัก  *nude* *haha*

แต่ จขกท ตั้งกระทูเหมือนเกมคำถามผมเลยเข้าไปแจ่มด้วยก็ดีนะครับ *้ั์respect*

iTheStore:

ตอนนี้ ซาสึเกะ มันกลายเป็น ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งความแค้น ไปแล้วมั้ง ยังไงมันก็ยังคิดจะถล่มโคโนฮะเหมือนเดิม

แอบมาดู:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 22 มิ.ย. 2012 เวลา 09:09:22 ---แต่ผมกลับคิดว่ามันจะร่วมมือกับ โตะ นะ เพราะตอน 590 รูปสุดท้ายเหมือนกับว่าทำให้ เกะ กลับมารู้จักความรักอีกครั้งเลยอะ  *love* แล้วที่นี้ก็ตรงไป โคโนฮะ กลับไปรวบยอด ซากุระ แอบชอบตูอยู่ใช่มั้ยจัดหนัก  *nude* *haha*

แต่ จขกท ตั้งกระทูเหมือนเกมคำถามผมเลยเข้าไปแจ่มด้วยก็ดีนะครับ *้ั์respect*

--- End quote ---

กำโทดทีครับไม่ทันได้ดู ขออภัยจริงๆครับ

beforu:

ผมว่าเกรียนหนักยิ่งกว่าเดิมอีกครับ ประมาณว่าเพราะพวกเมิงกดดันพี่กุให้เป็นแบบนี้  *great* *great*

juppy:

ไม่ว่าซาซึเกะจะทำไรต่อไป ผมก็จะรักซาซึเกะตลอดไปครับ

หน้า: << < (2/2)

Go to full version