Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ซาสึเกะจะตัดสินใจอย่างไรหลังรู้ความจริงจากอิทาจิแล้ว

หน้า: (1/2) > >>

แอบมาดู:

ยังจะถล่มโคโนฮะหรือช่วยโทบิไหม ท่านๆคุณๆคิดกันยังไงบ้างครับ

gedomazo:

ผมว่านะ มันไม่จบแค่นี้หรอกมั้ง
ดูมันสิ ขนาดอิทาจิอยู่ยังพูดว่าแค้นยิ่งกว่าเดิม แล้วตอนนี้ อิจจี้จะไปแล้ว
ทุกท่านจะคิดยังไง แต่ผมว่า แม่งไม่เลิกบ้า

Augustz:

อิจจี้มันก้บอกเหมือนเปิดทางให้นี่  ว่า  ไม่ว่านายจะเปนยังไง พี่ก้จะรักนายตลอดไป

จบแล้ว โคโนะฮะ  *attack* *attack* *attack*

BlackNomYen:

เเค้นกว่าเดิมเเน่ๆครับ เเล้ว คาบูโตะ อาจจะเเจมเข้ามาเป่าหูด้วย

*great* *great* *great*

snooker46:

ผมเดาว่ามันก้ยังคิดจะถล่มโคโนฮะแบบเดิม เพราะสุดท้ายซาสึเกะต้องสู้กับนารูโตะแล้วนารูโตะจะสู้ไปพูดไปจนซาสึเกะกลับใจได้ เดานะครับ ถ้าผิดก้หน้าแตกไป  *haha*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version