หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ซาสึเกะจะตัดสินใจอย่างไรหลังรู้ความจริงจากอิทาจิแล้ว  (อ่าน 8384 ครั้ง)

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ยังจะถล่มโคโนฮะหรือช่วยโทบิไหม ท่านๆคุณๆคิดกันยังไงบ้างครับ

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
ผมว่านะ มันไม่จบแค่นี้หรอกมั้ง
ดูมันสิ ขนาดอิทาจิอยู่ยังพูดว่าแค้นยิ่งกว่าเดิม แล้วตอนนี้ อิจจี้จะไปแล้ว
ทุกท่านจะคิดยังไง แต่ผมว่า แม่งไม่เลิกบ้า

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
อิจจี้มันก้บอกเหมือนเปิดทางให้นี่  ว่า  ไม่ว่านายจะเปนยังไง พี่ก้จะรักนายตลอดไป

จบแล้ว โคโนะฮะ  *attack* *attack* *attack*

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
เเค้นกว่าเดิมเเน่ๆครับ เเล้ว คาบูโตะ อาจจะเเจมเข้ามาเป่าหูด้วย

*great* *great* *great*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
ผมเดาว่ามันก้ยังคิดจะถล่มโคโนฮะแบบเดิม เพราะสุดท้ายซาสึเกะต้องสู้กับนารูโตะแล้วนารูโตะจะสู้ไปพูดไปจนซาสึเกะกลับใจได้ เดานะครับ ถ้าผิดก้หน้าแตกไป  *haha*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
แต่ผมกลับคิดว่ามันจะร่วมมือกับ โตะ นะ เพราะตอน 590 รูปสุดท้ายเหมือนกับว่าทำให้ เกะ กลับมารู้จักความรักอีกครั้งเลยอะ  *love* แล้วที่นี้ก็ตรงไป โคโนฮะ กลับไปรวบยอด ซากุระ แอบชอบตูอยู่ใช่มั้ยจัดหนัก  *nude* *haha*

แต่ จขกท ตั้งกระทูเหมือนเกมคำถามผมเลยเข้าไปแจ่มด้วยก็ดีนะครับ *้ั์respect*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ตอนนี้ ซาสึเกะ มันกลายเป็น ผู้สืบทอดเจตจำนงแห่งความแค้น ไปแล้วมั้ง ยังไงมันก็ยังคิดจะถล่มโคโนฮะเหมือนเดิม
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

แอบมาดู

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
แต่ผมกลับคิดว่ามันจะร่วมมือกับ โตะ นะ เพราะตอน 590 รูปสุดท้ายเหมือนกับว่าทำให้ เกะ กลับมารู้จักความรักอีกครั้งเลยอะ  *love* แล้วที่นี้ก็ตรงไป โคโนฮะ กลับไปรวบยอด ซากุระ แอบชอบตูอยู่ใช่มั้ยจัดหนัก  *nude* *haha*

แต่ จขกท ตั้งกระทูเหมือนเกมคำถามผมเลยเข้าไปแจ่มด้วยก็ดีนะครับ *้ั์respect*

กำโทดทีครับไม่ทันได้ดู ขออภัยจริงๆครับ

beforu

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมว่าเกรียนหนักยิ่งกว่าเดิมอีกครับ ประมาณว่าเพราะพวกเมิงกดดันพี่กุให้เป็นแบบนี้  *great* *great*

juppy

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ใช่หรือเปล่า !
ไม่ว่าซาซึเกะจะทำไรต่อไป ผมก็จะรักซาซึเกะตลอดไปครับ
...............................................