Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่2

หน้า: << < (6/11) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ ศ. 22 มิ.ย. 2012 เวลา 10:25:25 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 22 มิ.ย. 2012 เวลา 08:40:58 ---ซักวัน  ข้านี่ล่ะ จะเป็นโฮคาเงะ  *great*

--- End quote ---
อย่าลืมนะครับ ทางที่จะไปสู่โฮคาเงะนั้นไม่มีทางลัดหรอกครับ *้ั์post2*
ปล แบบว่าโฮคาเงะเอาไปเถอะไม่อยากเป็น
     อยากเป็นมิซิคาเงะอ่าเท่ก่าได้ไหมครับท่าน sattkon

เอ่อเป็นความคิดที่ดีแฮะ จำกัด คาเงะ มีแค่5คนดีกว่า  *้ั์cool*

Augustz:

งั้นผมขอเปนระดับมาดาระแล้วกัน  เหนือกว่าคาเงะอีกอ่า  *haha* *haha* *haha*

Num:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 22 มิ.ย. 2012 เวลา 21:31:05 ---งั้นผมขอเปนระดับมาดาระแล้วกัน  เหนือกว่าคาเงะอีกอ่า  *haha* *haha* *haha*

งานนี้อั๊วขอบาย *lulla* *lulla*

jakkapang:

ไม่ได้แน่ นอนครับผม เพราะคนที่จะเปลี่ยนเกะได้คือนารุโตะ  *number1*

tengb13:

ผมว่าบ่อได้ *shock* *shock* *shock*

หน้า: << < (6/11) > >>

Go to full version