Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่2

หน้า: << < (3/11) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: kong2169 ที่ พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 21:06:00 ---ตั้งคำถามที่มันสามารถหาคำตอบได้เลย ไม่ได้เหรอครับ มี่แต่คำถาม คำตอบที่คลุมเครือ ถูกก็ไม่ใช่ ผิดก็ไม่เชิง

แน่ะนำครับ ตั้งคำถามตอนที่ผ่านมาดีกว่า

--- End quote ---

ถ้าอย่างงั้นมันก็กลายเป็น การถามย้อนหลังสิครับ แล้วทีนี้ต่างคนต่างแห่กันไปถามพี่กูล ต่างคนต่างรู้ตอบถูกกันหมด ไม่มีใครตอบผิด แล้วจะถามไปเพื่ออะไรหละครับ คิดถึงเหตุและผลหน่อยก็ดีนะครับ *disappoint*

ผมว่าเราถามไปข้างหน้าไม่ดีกว่าเหรอครับ ถามในสิ่งที่เรายังไม่รู้จะสนุกกว่ามั้ย เพราะยังไงสักวันคำตอบมันก็ต้องออกมา ผมไม่ได้รีบร้อนครับ
ถ้าว่างๆผมอยากให้คุณ อ่านกฎกติกาของเกมก็ดีนะครับ  *้ั์respect*

nakin:

ไม่ได้จร้าา

เพราะเกะมันทิฐิสูง คงได้แค่อ่อนลงนิดหน่อยและไปซึ้งตอนสู้โตะ

Augustz:

ไม่ได้  *number1*

Monkey D. Jennei:

ไม่ได้ค่ะ เหตุผลหรอ ถึงจะรู้อยู่แก่ใจรู้เหตุผลของอิทาจิ แต่ซาซึเกะก็ยังจะทำสงครามกับโคโนฮะ ล้างแค้นให้ อิทาจิ เพราะทิฐิของซาซึเกะมัน แร๊งงงงงงค์ ไม่งั้นเราก็ไม่ได้ดู ซาซึเกะซัดกับนารูโตะซิคะ *rip* *rip* *rip*

sWeeT_sHilLy:

ได้ครับ *number1* *number1*

หน้า: << < (3/11) > >>

Go to full version