Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่2

หน้า: << < (2/11) > >>

benzvip1:

ผมว่าไม่ได้

คงจะแค้นและอยากทำลายหมูบ้านมากกว่าเดิมเสียอีก

sattkon:

--- อ้างจาก: Mr.bunbun ที่ พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 13:41:30 ---คิดได้หลังสู้กับโตะเสร็จแล้วแน่นอนครับ คอนเฟริ์ม  *้ั์post*
ถ้าไม่ใช่อมขี้มาพ่นใส่หน้าผมได้เลย *splash*

--- End quote ---

--- อ้างจาก: juppy ที่ พฤ. 21 มิ.ย. 2012 เวลา 12:41:52 ---ผมชอบสวนกระแส  *attack* *attack*

อีกอย่างอยากเหนมันเกะสุ๊กับโตะ แต่พอสุ๊กันเสรดก็คงจะเปลี่ยนไจได้อ่ะครับ นับตอนไหนดีหละ

--- End quote ---

ตอบผิดรูปแบบนะครับ *yellowcard*

ปล.อ่านคำถามให้ดีก่อนนะครับ  *้wet*

alcoholismz:

ไม่ได้

iTheStore:

ขอตอบว่า ไม่ได้

kong2169:

ตั้งคำถามที่มันสามารถหาคำตอบได้เลย ไม่ได้เหรอครับ มี่แต่คำถาม คำตอบที่คลุมเครือ ถูกก็ไม่ใช่ ผิดก็ไม่เชิง

แน่ะนำครับ ตั้งคำถามตอนที่ผ่านมาดีกว่า

หน้า: << < (2/11) > >>

Go to full version