Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่2

หน้า: << < (4/11) > >>

doneap:

ไม่ได้ครับ
น้องมันอย่ากแก้แค้นให้พี่แน่นอน  *haha*
อิทาจิ  *glad*

fien12345:

ไม่ได้
เหมือนพอมันเจอความจริงมันจะแค้นกว่าเดิม *disappoint*

chinjung:

ไม่ได้หรอกคร๊าบบบบบ

เพราะจุดclimaxที่สุดของเรื่องนี้คือ คู่เกะกับโตะนี่แหละ 

คราวนี้ผมว่าดราม่าถึงขั้นน้ำตาแตกกันเลยล่ะ  อิ อิอิ

จบแบบโตะสามารถเอาชนะได้ แต่ทำเกะไม่ลง  เลยยอมโดนเอง 

........"เพราะว่าเราเป็นเพื่อนกันไงล่ะ"   *great* *great* 

Num:

ผมขอตอบว่า ได้ครับ
แต่ในที่นี้หมายถึงไม่ทำลายโคโนฮะใช่หรือป่าวอะครับ
ปล อาจจะได้สู้กะโตะ
ปล2 มาไม่ทันที่ 1เลย อ่า ของเรามันขึ้นช้ามากๆ(หนทางการเป็นจูนินยากมว๊ากกกกกกกกกกกกกกก)

Augustz:

ซักวัน  ข้านี่ล่ะ จะเป็นโฮคาเงะ  *great*

หน้า: << < (4/11) > >>

Go to full version