Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

รุ่น 4 กับรุ่น 1ใครเก่งกว่ากัน(โฮคาเงะ)

หน้า: << < (27/28) > >>

Leang_34:

เอ่อแต่โยโรอิจิก็เก่งไม่ใช่หรือ
ไม่แน่ใจเขียนถูกหรือป่าว(ไอแมวดำอะ)

spirit:

ปาดคล้ายเป็น map BOV ไปแล้ว 5555+  ถ้าจะโกงสุดก็ ซุยฟงนั้นแหละครับ  โกงตั้งแต่เลเวล1 แถมแอนติ มันถ้าใช่ติดทีเดียวศัตรูตาย

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: เฮฟวี่ ที่ อา. 01 ก.ค. 2012 เวลา 00:23:02 ---และอีกอย่างนะ การวิเคราะห์การ์ตูนเนี่ย มันคือการเดา ความคิดของผู้เขียนที่เค้าจะสื่อ ออกมาให้เราได้รับรู้ในรูปแบบของการ์ตูน

ไม่ใช่ การที่เราเอาเนื้อเรื่องการ์ตูนที่เกิดขึ้น มาผสมกับความรู้สึกตัวเราแล้ว เดาออกมา

แต่บางทีผู้เขียนอาจจะมีจุดผิดพลาดที่อุดช่องโหว่ไม่ดีก็ได้ หรือว่าเรื่องอาจจะยังไม่เฉลยออกมา

หอมปากหอมคอ

--- End quote ---

ใหญ่แท้เหลา

TheEterNalEgo:

ส่วนตัวผมชอบรุ่น 4 นะ แต่ ถ้าให้สู้ยังไงผมก็ว่า รุ่น 1 ชนะขาด ฮาชิรามะ มีพลังชีวิตสูงกว่า เรื่องการรักษาก็เป็นเริด จักระต้องมากกว่าอยุ่แล้วถึงรุ่น4จะเป็นคนอัจฉริยะก็จิง แต่เรื่องพลังนี่เทียบกันไม่ติดเลย รุ่น 4 น่าจะพอๆกะไรคาเงะแหละ แต่ที่ แน่ๆ คือ รุ่นที่ 4 ชนะมาดาระ ได้หรือเปล่า (ในเมื่อก่อนนะ) กระสุนวงจักรคง ไม่กระทบกับ เกราะ หรอก มั้งง

Augustz:

ยอมให้รุ่น4เถอะคับ  เดี๋ยวมินาโตะFC เค้าจะมาโวยเอานะ  ^^

หน้า: << < (27/28) > >>

Go to full version