Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ใครเชียร์คู่นี้ห้ามพลาด ใบสมรสของ ลูฟี่ กับ แฮนค๊อค

หน้า: << < (8/8)

artkub:

--- อ้างจาก: monsterza1 ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 11:56:23 ---
--- อ้างจาก: marakak ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 08:49:33 ---เคยดูอนเมะ ตอนสู้กับเอเนล ป่าว ลูฟี่บอกนามิว่า จะเปนเจ้าสาวของราชาแห่งโจรสลัดต้องเข้มแข็ง

ดูมานานแล้วนะ น่าจะเปนยังงี้ ตอนที่ลูฟี่ อยู่บนเรือเหาะของ ก็อต อ่ะ

--- End quote ---

- -  ลูฟี่มันบอกว่าจะเป็น ลูกเรื่อ ของเจ้าแห่งโจรสลัด ไม่ใช่เหรอครับ  *rip*

--- End quote ---
เเต่ผมอยากให้เป็นเจ้าสาวนะ *haha*

tuta:

เคยมีกระทู้แบบนี้นะ   เหมือน อ.โอดะ  จะเกิ่นๆมาแล้วว่าแฮนคอก  นางเอกของเรื่อง   อ.โอดะ   คล้าย ดราก้อนบอล    บทเจอกันตอนแรกของ  ลูฟี่  กะแฮนคอก คล้าย  โงกุนเจอ  จีจี้   และ  นามิ ก็คล้าย บูม่า   ที่เป็นคนชวนโงกุน ตามหาดราก้อนบอล   โงกุนเจอ บลูม่าก่อน จีจี้นะ   และออกเดินทางกะบลูม่าด้วย   เราว่าคล้ายลูฟี่นะ
เพราะถ้า ลูฟี่ชอบ นามิ   ก็สมภาร  กินไก่วัดอะดิ   แล้วการปกครองโดยมีชู้สาวมาเกี่ยว  คงไม่ดีแน่  อีกอย่าง  ตอนจบนู้นระคับ เจอวันพีชแล้ว  ถึงรู้ว่า  ใครคือนางเอก
ดีไม่ดี แฮนคอกอาจจะ  ลักหลับลุฟี่เรานะ55  เพราะหลับลูฟี่ก็ยืดได้-0-  แบบตอนจบ  มีลูกเลย แล้วถึงมาเฉลย 

หน้า: << < (8/8)

Go to full version