Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ไปเจอมาที่เว็บของญี่ปุ่น

หน้า: << < (2/5) > >>

peterx:

ผมว่าอาโอคิยินะ......ตั้งแต่แรกที่เห็น...และก็เป็นเกาะที่เค้าแพ้อาคาอินนุ ที่นี่ด้วย...

น่าจะมีแผน...ซักอย่าง... *shock*

LM:

แล้วลอว์ เป็นอะไรถึงล้มลงไป ไครเป็นคนทำลอว์ อาการนี้เหมือนขนาดอากาศหายใจ หรือ ไม่ก้โดนแกสพิษเหมือนลูฟี่เลย อะ

*rip*

juppy:

รองเท๊าผมคิดว่าไม่ได๊มีคู่เดียวในโลก - - คหสต

Garifer:

--- อ้างจาก: juppy ที่ จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 22:08:11 ---รองเท๊าผมคิดว่าไม่ได๊มีคู่เดียวในโลก - - คหสต

--- End quote ---

+1 ค่ะ เห็นเสื้อคลุมแล้วนึกไปถึงเสื้อกาวอ่ะ เลยคิดว่าบุรุษปริศนาคนนี้ต้องเป็นพวกนักทดลอง ไม่งั้นก็หมอแทน

TeeNaKub:

ผมคิดว่าท่าเดินน่าจะใช่ คิยิ นะครับ ถ้าไม่ใช่คงเปงหมอรุ่นพี่ที่เคยรู้จักตั้งแต่เด้กมากกว่า

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version