Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าโทบิเป็นใคร ขอฟังเหตุผลด้วย ? (กระทู้ที่หนึ่งล้าน)

หน้า: << < (4/10) > >>

อุนจิแปร้ด:

เดา คับ อุจิวะ คางามิ ข้อมูลที่ ใกล้เคียงที่สุดแล้ว ทั้งอายุ เป็นอุจิวะ รู้จักดันโซ หน้าค่อนข้างคล้ายโทบิครึ่ง หน้า อิทาจิ ไม่ให้อยากเห็น หน้า ทรงผม ไอ้ฉลามนับถือ เท่านี้คับ

themangmang1:

--- อ้างจาก: อุนจิแปร้ด ที่ พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 19:08:31 ---เดา คับ อุจิวะ คางามิ ข้อมูลที่ ใกล้เคียงที่สุดแล้ว ทั้งอายุ เป็นอุจิวะ รู้จักดันโซ หน้าค่อนข้างคล้ายโทบิครึ่ง หน้า อิทาจิ ไม่ให้อยากเห็น หน้า ทรงผม ไอ้ฉลามนับถือ เท่านี้คับ

--- End quote ---

อีกเสียงครับ ... คางามิอยู่ในยุคของรุ่นที่ 2 กับ แต่ก็ยังไม่มีประวัติตัวละครตัวนี้มาก ... ในทีมของรุ่น 2 มี .. ดันโซ ซารุโทบิ คางามิ  คนที่ว่ามามี บทบาทหมดทุกคน ยกเว้น

คางามิ ที่อยู่ดี ๆ ก็หายไปเฉยเลยตัวละครนี้ เผลอ ๆ วิชา มิติที่โทบิใช้ อาจจะได้มาจาก โฮคาเงะรุ่นที่ 2 ก็ได้ ถ้าใช่ก็ไม่มีคนอื่นแล้วหละ เพราะอยู่ในยุคเดียวกัน

แก่ พอๆกับรุ่น 3 + ดันโซ

เอ๊ะหรือว่าจะเป็นคนนี้น้าา า า

*rip*

MelissA:

เราคิดว่าโทบิ คือพ่อของอิทาจิ

SourCreamz:

ดูจากใบหน้าเหี่ยวๆของโทบิแล้ว ผมขออนุญาติฟันธง ไปเลยครับ

เค้าคือ

ย่าโจ  *glad*

armdrink:

นารูดตะจะสู้ไหวไหมน้าาาา  ใกล้จะหมดแรงแร้ววว      (ผมเป็นเด็กใหม่อย่าด่าผมเลยนะะะ)   *damage* *damage* *damage*

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version