หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาของสะสมเกี่ยวกับการ์ตูน วันพีช มาให้ดูกันครับ  (อ่าน 18640 ครั้ง)

หมวกฟางน้อย

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: เอาของสะสมเกี่ยวกับการ์ตูน วันพีช มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 21:04:30 »
ขอบคุณที่นำ คอลเลคชั่น วันพีชมาให้ได้ชมกันครับน่ารักทุกตัวเลย
เห็นแล้วตาร้อนนิดๆ แต่ก็มีความสุขที่ได้ชม

kuiaeae

• *
Re: เอาของสะสมเกี่ยวกับการ์ตูน วันพีช มาให้ดูกันครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 21:26:40 »
ขอบคุณครับ
รวมๆแล้วก็หลักหมื่นอะครับ กว่าจะเก็บตังค์+ไปหามาได้  *great*  *dead*
แฟรงกี้นี่คุ้มมากๆ ตัวใหญ่จริงๆ *great*

ส่วนดาบ ประมาณ5พันครับ(ในเว็บไซด์จีน มีขายอยู่ครับ)

สู้ๆๆๆๆ    *love*

DK-[eak]-TAK

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 21:33:43 »
ดอก ยาง สวย มาก เลย ครับ อิอิ *love* *love*
ไม่หล่อ...เเต่จน...พอจะสนใจไหม...

kuiaeae

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 14 มิ.ย. 2012 เวลา 20:58:15 »
 *hoho* *great* *dead*
ดอก ยาง สวย มาก เลย ครับ อิอิ *love* *love*