Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยเกี่ยวกับโฮคาเงะรุ่น1

หน้า: (1/2) > >>

21141:

โฮคาเงะรุ่ีน1เป็นคนชนะอุจิวะ มาดาระ แต่ทั้งรุ่น1รุ่น2รุม รุ่น3 รุ่น3ยังชนะเลยสงสัย ว่ามันชนะมาดาระได้ไง ทั้งพลังทั้งตาทั้งอะไรดูแล้วไม่มีอะไรน่าสู้ได้เลยนะ

TheEterNalEgo:

อ่อ ถ้าเป็นเรื่องนี้เคลีย ครับ รุ่น1และ2ที่รุม รุ่น 3 นั้นเป็นแค่ร่างสัมภเวสี ที่โอโร ยังควบคุมยังไม่ได้สมบูรณ์ ครับบ แต่ถ้ารุ่น 1 ยังไม่ตาย จะ โหด มากครับ ลอง อ่าน ไล่ มา ยัน หลังๆ เลย ครับ แล้วคุณจะเข้าใจทุกอย่างเองครับ  *number1* *number1*

21141:

แล้วมาดาระมันสมบูรณ์กว่ารุ่น1ตรงไหนง่าาา

What:

เอาตามที่ผมเข้าใจนะครับ
ที่ตอนนั้นรุ่น 1 กับรุ่น 2 แพ้รุ่น 3 มันอาจจะเป็นเพราะ ว่า ตอนนั้นมันพึ่งจะเป็นภาคแรกของการ์ตูนหรือป่าว
คนเขียนก็เลยไม่อยากเขียนให้โหดเว่อ ในความคิดผมนะ เพราะ
ในตอนล่าสุดนี้ ที่มาดาระออกมา ก็เป็นตอนหลังๆแล้ว มันก็เลยต้องเขียนตัวละครมาดาระ ให้โหดๆละมั้งครับ
ความคิดเห็นส่วนตัวนะครับ
ผิดพลาดประการใดขอโทดด้วยนะครับ

themangmang1:

ตามจริงเลย .. รุ่น 3 แพ้อยู่แล้วถ้าไม่ใช้ ผนึกซากอสูร รุ่น 1 ใช้วิชาลับวิชาที่ใช้สร้างหมู่บ้าน - รุ่น 2 ก็วิชาสุดยอด ..

รุ่น 1 - 2 ไม่ได้อ่อนหรอก แต่้วิชารุ่น 3 เฟี้ยวกว่าเยอะ !   5555 *

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version