Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (2/172) > >>

cupid:

9 คนพอแล้ว ไม่ต้องรีบ

thanapol:

น่าจะมีเพียง โฮดี้ หรือ จินเบ ครับที่จะเป็นสมาชิกใหม่

5hamanking:

องค์หญิงชิราโฮชิ แน่นอนครับ 100% ครับ
เพราะกลุ่มของลูฟี่เป็นพวกที่ตามหาความฝัน   และองค์หญิง ต้องการให้เงือกและมนุษย์อยู่ร่วมกันได้

และกลุ่มลูฟี่ต้องมีเงือกอยู่หนึ่งคนครับ 

เด็กชาย:

*attack*คิดว่าสมาชิกคนใหม่ยังไม่ปรากฎตัวในตอนนี้

maca_o:

*haha*  มะรุ้สิ เฟ็นลูฟี่บอกอยากได้นักดนตรีก็ได้มาแล้ว คือ บรู๊ค

และก็ต้องการคัยอีกก็ไม่รู้ ลืม 555  *shock*

หน้า: << < (2/172) > >>

Go to full version