Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (72/172) > >>

panndora:

--- อ้างจาก: saxsax ที่ ศ. 28 ต.ค. 2011 เวลา 19:28:02 ---ประวัติ โฮดี้แย่ไม่มีพลิกโผอีกต่อไป แต่ในอดีตของ โฮดี้ ไม่มี เฮียวโซ เอ๊ะๆ ยังไงๆ  *hoho*

--- End quote ---
ก็เพราะว่า เฮียวโซ ถูกจ้างให้มาร่วมงานกับโฮดี้ตอนโตแล้วไงจ๊ะ

pockpack.rcatu:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 10:13:19 ---
--- อ้างจาก: takky ที่ พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 09:35:47 ---ผมไปเจอบล็อกหนึ่งมา
http://onepiecethai.blogspot.com/
เขาเอารูปขึ้นหน้าเวปนับพวกลูฟี่ได้ 10 คน เป็นผู้หญิงด้วยแต่ผมดูไม่ออกว่าเป็นใคร ช่วยดูหน่อยครับ ไม่รู้ว่าเขารู้มาหรือคิดเอาเหมือนพวกเรา แต่ผมว่าเขาคงคิดเอง
แต่ผมก็เริ่มคิดเหมือนหลายความเห็นที่ผ่านมาว่าคนที่ 10 อยากให้เป็นผู้หญิง *love*

*love* รูปแบนเนอร์ป่าวคะ เหมือนจะเป็น องค์หญิงบีบี *love*

ต่อให้มันไม่มีทางเป็นไปได้ก็เถอะ ผมเชียร์คนนี้สุดใจเลย บีบี คร๊าบบบบ  *love*

saxsax:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ศ. 28 ต.ค. 2011 เวลา 22:02:57 ---
--- อ้างจาก: saxsax ที่ ศ. 28 ต.ค. 2011 เวลา 19:28:02 ---ประวัติ โฮดี้แย่ไม่มีพลิกโผอีกต่อไป แต่ในอดีตของ โฮดี้ ไม่มี เฮียวโซ เอ๊ะๆ ยังไงๆ  *hoho*

ก็เพราะว่า เฮียวโซ ถูกจ้างให้มาร่วมงานกับโฮดี้ตอนโตแล้วไงจ๊ะ

โอเข้าใจแล้วว  *great* *great*

ถ้างั้นหมดหวัง กากเหมือนเดิมนะเฮียวโซ   *dead* *dead*

mooosub7770:

--- อ้างจาก: [email protected] ที่ จ. 24 ต.ค. 2011 เวลา 22:22:48 ---อืม ... อันนี้แหละ พอดี เล่นบอร์ดไม่เป็นเลยไม่ได้ลงรูป อันนี้แหละ (แอบก็คือแอบดิ)     *dontknow* *dontknow*

ปล. ระบุหมายเหตุแล้ว ว่าไม่เชื่อก็ตามจัย    *dontknow* *dontknow*

windyzero:

ไปถึงไหนแล้วเอ่ย ผมไม่ได้เข้ามาซะนาน-*-

หน้า: << < (72/172) > >>

Go to full version