Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (69/172) > >>

marangone:

คุณ Pandora จัดเต็มครับ อิอิ มาไม่ทันเค้า

ตอนแรกผมก็พยายามนึกนะครับ ว่ามีรูปตัดต่อรูปไหนบ้างรึเปล่าที่มีโฮดี้เป็นรูปเรือ แต่ก็นึกไม่ออก

พอเห็นภาพคุณ Pandora ก็ถึงบางอ้อเลย

ป.ล ขอชื่นชมคุณ Pandora ครับ ข้อมูลแน่นมาก สมกับเป็น Login คุณภาพครับ พูดด้วยเหตุผล พร้อมข้อมูลยืนยัน ^^  *number1* *number1* *number1*

panndora:

--- อ้างจาก: marangone ที่ ส. 22 ต.ค. 2011 เวลา 09:20:30 ---ป.ล ขอชื่นชมคุณ Pandora ครับ ข้อมูลแน่นมาก สมกับเป็น Login คุณภาพครับ พูดด้วยเหตุผล พร้อมข้อมูลยืนยัน ^^  *number1* *number1* *number1*

--- End quote ---
ขอบคุณคะที่ชม ไม่ถึงกับเป็น Login คุณภาพหรอกคะ แหะๆ
ชอบที่สมาชิกSritownส่วนใหญ่มารยาทและนิสัยดี ไม่เกรียน พูดจารู้เรื่องไม่หยาบคาย พูดกันด้วยเหตุผล
ไม่เหมือนบางบอร์ดเรียก ... กู เหมือนรู้จักกันมาสิบปี ด่าพ่อล่อแม่กันมันส์ปาก หรือโม้ว่าข้ารู้ไปสามสิบคุ้งน้ำ
ไม่ชอบบอร์ดเกรียนๆแบบนั้นอ่าคะ ก็เลยอยากจะทำให้Sritownเป็นบอร์ดคุณภาพไร้เกรียนไปนานๆ
*love* แต่บอร์ด Sritown จะดีได้ก็อยู่ที่ทุกคนต้องช่วยกันนะคะ *love*

saxsax:

หรือจะเป็นคนนี้ !! 555 ทำเองขำๆกับน้องนะครับ แก้เครียดน้ำท่วม สู้ๆ !!

ซับนรก - น้ำท่วมบ้านฮิตเลอร์

panndora:

--- อ้างจาก: saxsax ที่ จ. 24 ต.ค. 2011 เวลา 19:55:44 ---หรือจะเป็นคนนี้ !! 555 ทำเองขำๆกับน้องนะครับ แก้เครียดน้ำท่วม สู้ๆ !!

--- End quote ---
*number1* กด LIKE เลย ฮาจริงๆ อิอิ

Nonny:

น่าจะเ้ป็นจินเบ นะ ขนาดไปช่วยเอส ยังช่วยลูฟี่ตลอด แล้วเค้ายังรอลุฟี่อยู่ที่ป่าแห่งท้องทะเลด้วย ยังไงๆ ก้อต้องเป็นจินเบ
ภาคนี้มันกล่าวถึง หนวดดำใช่ไหม กลุ่มโจรสลัดหนวดดำได้ลุกน้องใหม่ที่คุก มาตัง 3 ตัว ลุฟี่ก้อคงได้สักตัวล่ะนะ จินเบ 100 % คับ

หน้า: << < (69/172) > >>

Go to full version