Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (167/172) > >>

BlackNomYen:

ผมเชียร์ คุซัน !  *haha*

จะเป็นไปได้มั๊ยหว่า ?  *glad* *glad*

Zombie land:

ผม ก้อเชียร์  ^^ 

Aofapp:

สำหรับผม จินเบย์เป็นพวกแน่อนครับ แต่ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่
เพื่อมนุษย์เงือกจะได้อยู่กับมนุษย์บนบกอย่างสันติภาพ
มีเพียงต้องอยู่กับลูฟี่เท่านั้นเลยต้องมาอยู่กับกลุ่มหมวกฟาง  *number1*

DEMON-HAFT:

ไม่ค่อยอยากได้จินเบเท่าไหร่แหะ ถึงจะมีประโยชน์ในทีมอยู่ อยากได้ผู้หญิง  *love* ไม่ก็... ตัวละครใหม่  รอลุ้นซามูไรอยู่ หรือก็เชียร์คุซันอีกด้วยคน ๆๆ

MFrankyFamily:

*glad*

หน้า: << < (167/172) > >>

Go to full version