Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (8/172) > >>

อย่ากให้รับเราจังเลย:

*love*

nyts:

ผมกลับคิดว่าน่าจะเป็น สโม๊กเกอร์คุง นะ มีใครคิดเหมือนผมบ้างมั้ย  *glad* สายโลเกีย ไม่ค่อยแฮ๊ปปี้กับรัฐบาลโลก เป็นคนดีด้วยนะ  *great*

Black lable:

ผมว่า ไม่น่าจะมีสมาชิกเพิ่มแล้ว ครับ แต่ ผมคิดว่า กลุ่มของ มังกี้ ดี  จะได้รับการช่วย เหลือ จาก กลุ่มในทะเล ( หนุนหลัง ประมาณนั้น )
มีตอนนึง ครับ ที่ หนัง สือบอกว่า องค์หญิง ชิราโฮชิ จะสามารถ ควบคุม พลัง ในตัวเอง ได้ ถ้า พบ กับ ชาย คนนึง ( นั้น ผมคิดว่า เป็น มั้งกี้ ดี นั้น เอง )
แล้ว ถ้า องค์หญิง สามารถ ควบคุมพลังนั้น ได้ ( ไม่ต้องเป็นสมาชิกกลุ่มหรอกครับ โกงชัว ) เอา เปง ว่า หลัง สงครามในเกาะเงือก กลุ่ม ของ ลูฟี่ ก็ ก้าว สู่ บันได ที่จะไปนั้งแท่น ราชา โจรสลัด แล้ว เอิ๊ก ๆๆ   

Sora D Saruman:

จินเบ 100% *attack*

ultramant:

ป๋มไม่แน่ใจว่าใครนะ แต่ เดาว่า ชิราโฮชิ (เดา) เรื่องขึ้นเรือตัดไปครับ ขอถามหน่อย ใครจำสมาชิก กลุ่ม หนวดขาวได้ไหมครับ ออสจูเนียร์ ขึ้นเรือมาไง และอีก คน สมาชิก กลุ่มหนวดดำ จำชื่อไม่ได้อ่ะ ที่หลบหลัง ประสาทตอนที่ลูฟี่ไปช่วย เอส นั่นก็ตัว ใหญ่ โคตร มายังไง เหอๆๆ คิดดู

หน้า: << < (8/172) > >>

Go to full version