Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

[โหวต] คุณคิดว่าใครจะเป็นพรรคพวกคนที่ 10 ของลูฟี่

หน้า: << < (4/172) > >>

MunafiC:

*dontknow*  ไม่ใช่จิเบแน่ เพราะ จินเบไม่มีความฝัน  ถ้าไม่ใช่"โฮดี้"ก็ไม่ได้พรรคพวกเพิ่มที่เกาะเงือกหรอก  ถ้าหวยออกเป็นโฮดี้  ผมจะเข้ามาหัวเราะ *hoho* *hoho* *hoho*

รูฟี่:

เอาอภิสิทธ์ขึ้นเรือไปด้วยสิ ผมหล่ะเบื่อมัน เอาไปลอยทะเลเลย *haha* *haha*

เจตต์:

*great* *great* *great* *great* *great*

ong:

ตอนนี้ก็มี10คนแล้ว เพียงแต่บนเรือมีแค่9คน
อย่าบอกนะลืมเธอไปแล้วเจ้าหญิงแห่งเกาะ อบาต้า จำกันได้ยัง

SeXxY_YeD:

Vivi องค์หญิงแห่งอาณาจักอลาบัสตา คิดว่าน่าจะ ใช นะ เพราะ มีคำพูดนึงที่จามได้คร่าวๆ กะ คือ ถ้า วน มาที่ อีกรอบ ช่วยรับชั้น(Vivi) เป็นสมา *number1*ชิกด้วยนะ.....

หน้า: << < (4/172) > >>

Go to full version