Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตัวละครทายนิสัย !

หน้า: << < (8/8)

witthawat7:

รุ่น4คัฟ เสียสละ ที่สำคัญท่านมินาโตะเททุกตอนคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ *love* *love* *love* *love*

Augustz:

นิสัยผมคงเหมือน

ฮิดัน  ขี้โวยวาย
ชิกามารุ  บางทีก้ขี้เบื่อขี้รำคาญ
นารูโตะ  ทำอะไรบ้าๆ

คิดออกเท่านี้ก่อนแฮะ  ^^

BenZica:

เราชอบซาสึเกะหล่อดี
นิสัยน่าจะประมาณซากุระค่ะทำเป็นกล้าแต่เอาเข้าจริงไม่กล่า  *great* *great*

apinun:

ผมชอบเพน(นางาโตะ)  ฉากที่ฟื้นคืนชีพให้กับคนทั้งหมู่บ้านโคโนฮะ  สุดซึ้งไปเลย  *love* *love*

นิสัยของผมร้ายข้างนอกแต่ในใจก็ยังเป็นคนอ่อนแออยู่  เหมือนกับนางาโตะเปะเลย  *haha* *haha*

คนที่ไม่เคยเจ็บปวด ย่อมไม่รู้ถึงความเจ็บปวด

satam:

*love*ผมชอบนารูโตะ  แต่ผมว่าผมนิสัยเหมือนซากุระ ดูเข้มแข็ง โวยวาย แต่หวั่นไหวกับเรื่องที่ทำให้เสียความรุ้สึก *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (8/8)

Go to full version