Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรามาเล่นเกมส์ตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์(ดีมั้ยครับ)

หน้า: << < (3/3)

Augustz:

ผมชอบเปนแบบมาดาระอ่ะคับ

ยศไม่ต้องยิ่งใหญ่มาก เหยียบห้าคาเงะตอนนี้ซะจมดินเลย  *great* *great*

sattkon:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 17 ก.ค. 2012 เวลา 01:13:15 ---ผมชอบเปนแบบมาดาระอ่ะคับ

ยศไม่ต้องยิ่งใหญ่มาก เหยียบห้าคาเงะตอนนี้ซะจมดินเลย  *great* *great*

--- End quote ---

*shock*แต่ มาดาระ ณ ปัจจุบันมันขี้โกง นะครับ เอาเซลรุ่น1มาแถมยังมีเนตร สังสาระอีก มันน่า *้ั์punch*

หน้า: << < (3/3)

Go to full version