Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรามาเล่นเกมส์ตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์(ดีมั้ยครับ)

หน้า: << < (2/3) > >>

spirit:

กว่าจะได้คะแนน30+ ผมว่าการ์ตูนจบคนแน่ๆเลย  *haha* *haha* *haha* อย่างเก่งเลยเก็บได้อาทิตย์ละ1คะแนนแบบไม่ผิด
ก็ต้อง 32 อาทิตย์ การ์ตูนจบพอดี  *hoho* *hoho* *hoho*

kyubi:

โดนยึดคะแนนไม่มีกำลังใจ  *haha* *haha* *haha*

Monkey D. Jennei:

สู้ต่อ สู้ ว่าแต่คำถามใหม่ อ่ะ มีตั้ง 5 ตัวเลือก เพิ่มแต้มในการให้ซิ คำถามเป็น ช้อย มันยากกว่า ถูกผิด 555 มีต่อลองด้วย  *haha* *haha* *haha*

Monkey D. Jennei:

ถามต่ออีกนิดนะคะ ท่านผู้คุมกฎ(sattkon) งั้นถ้าสมมุติ มี คาเงะคบแล้วทั้ง 5 คาเงะ แล้วคนที่ 6 ที่ได้คะแนนครบ จะเป็นรุ่น 2 แล้วคนที่เป็นคนแรกๆจะถูกพลักขึ้นไปเป็นรุ่น 1 ป่าว อิๆ(ยังไม่ทันจะพ้น เกะนินหวังสูงซะแล้วเรา) *้ั์cool* *้ั์cool* *้ั์cool*

sattkon:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ อา. 15 ก.ค. 2012 เวลา 16:17:11 ---ถามต่ออีกนิดนะคะ ท่านผู้คุมกฎ(sattkon) งั้นถ้าสมมุติ มี คาเงะคบแล้วทั้ง 5 คาเงะ แล้วคนที่ 6 ที่ได้คะแนนครบ จะเป็นรุ่น 2 แล้วคนที่เป็นคนแรกๆจะถูกพลักขึ้นไปเป็นรุ่น 1 ป่าว อิๆ(ยังไม่ทันจะพ้น เกะนินหวังสูงซะแล้วเรา) *้ั์cool* *้ั์cool* *้ั์cool*

--- End quote ---

ผมว่า รอให้ครบ 5 คนก่อนเถอะครับ  *dead*

การ์ตูนจะจบก่อนเกม หรือเปล่าก็ยังไม่รู้  *haha*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version