Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยคับ.. โฮคาเงะ รุ่น1 เปงพี่น้องกับ รุ่น 2 ใช่ไหมคับ แต่..

หน้า: << < (7/7)

Dewonlineaccount:

ช่างสงสัยจริงๆนะขอรับ  *้ัread*

Mnamwa zx:

อ้างถึง

ปิดไปเหอะ เว็บบอร์ดนี้ ทั้งเว็บเลย อ่านกระทู้ไหนๆก็มีแต่คน ตอบไม่ตรงประเด็ด ไร้สาระ แหวงแนว ไม่เป็นอันจะจริงจัง กับคนถามเลย บางคนก็ตอบดี เข้าใจคนตั้งกระทู้ ผมก็สนับสนุนแต่ บางคนตอบ ...มาก อ่านแล้วปวดหัว ปิดๆไปเหอะ อย่าให้พวกมันได้เล่นกันอีก เสียดายเว็บเขาดีๆ มาทำให้ ตอบ...ๆ ไม่รู้ก็เงียบเอาไว้ ไม่ต้องเสนอ ความคิด...ๆออกมา ไอเราก็ตั้งใจอ่านนึกว่าคนจะรู้กันจริงๆ

สงสัยแกอารมณ์ไม่ดี เอางี้ ขีดละ3500 ไหวไหมสนใจบอกผมละกัน

MelissA:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 16:47:40 ---
--- อ้างจาก: byrth ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 16:32:24 ---ที่นารูโตะมีขีดข้างละ 3 ขีด นั้นผมว่า พอเดาได้แบบนี้นะ เนื่องจากอยู่ในครรภ์ที่มี เก้าหางสถิตอยู่ตั้งแต่แรก อาจได้รับพลังของเก้าหางมาตั้งแต่ต้น เลยมีส่วนกับรูปลักษณ์ของเด็กอ่ะนะ (เดาเอาล้วนๆ)  *hoho*

--- End quote ---
นารูโตะ เกิดมามันก็มีขีดที่แก้มแล้วครับ

ตามที่คุณ  คนนั้นบอกอ่าค่ะ ว่านารูโตะอยู่ในครรภ์ของคุชินะ เลยได้รับผลจากเก้าหางมาด้วย ซึ่งก็คือหนวดที่แก้ม

iTheStore:

--- อ้างจาก: MelissA ที่ จ. 11 มิ.ย. 2012 เวลา 04:57:52 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 16:47:40 ---
--- อ้างจาก: byrth ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 16:32:24 ---ที่นารูโตะมีขีดข้างละ 3 ขีด นั้นผมว่า พอเดาได้แบบนี้นะ เนื่องจากอยู่ในครรภ์ที่มี เก้าหางสถิตอยู่ตั้งแต่แรก อาจได้รับพลังของเก้าหางมาตั้งแต่ต้น เลยมีส่วนกับรูปลักษณ์ของเด็กอ่ะนะ (เดาเอาล้วนๆ)  *hoho*

นารูโตะ เกิดมามันก็มีขีดที่แก้มแล้วครับ

ตามที่คุณ  คนนั้นบอกอ่าค่ะ ว่านารูโตะอยู่ในครรภ์ของคุชินะ เลยได้รับผลจากเก้าหางมาด้วย ซึ่งก็คือหนวดที่แก้ม

โทดทีครับ ผมอ่านข้ามอ่ะ ^^"  *้ัิshy*

jaidum:

ขอบคุณทุกคอมเม้นคับ..

หน้า: << < (7/7)

Go to full version