Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยคับ.. โฮคาเงะ รุ่น1 เปงพี่น้องกับ รุ่น 2 ใช่ไหมคับ แต่..

หน้า: << < (2/7) > >>

chainoi:

รุ่นสอง ใส่ คอนแทคเลนส์

kampagank:

เเค่นี้ก็สงสัย ทำไมไม่สงสัย สีผมไม่เหมือนกันเลยละ ทำไมนารูโตะเกิดมา มีขีดข้างละ 3 ขีดอยู่หน้าละ ทำไมโอโรมีขอบตาสีม่วงละ

ตอบให้ง่ายๆ นี้คือ การ์ตูนครับ มันก็เหมือนกับละครครับ พี่น้องหน้าตาไม่คล้ายกันเลย

เฮฟวี่:

ทำไมนารูโตะ เป็นลูกคาบูโตะ

และ ถ้าผมอ่านประวัติตระกูลอุจิวะ ผมจะเจอใช่มั๊ยครับ

สรุปมันเป็นการเดามั่วครับ

MelissA:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ ส. 09 มิ.ย. 2012 เวลา 18:10:10 ---เเค่นี้ก็สงสัย ทำไมไม่สงสัย สีผมไม่เหมือนกันเลยละ ทำไมนารูโตะเกิดมา มีขีดข้างละ 3 ขีดอยู่หน้าละ ทำไมโอโรมีขอบตาสีม่วงละ

ตอบให้ง่ายๆ นี้คือ การ์ตูนครับ มันก็เหมือนกับละครครับ พี่น้องหน้าตาไม่คล้ายกันเลย

--- End quote ---

ที่นารูโตะ มีหนวดที่หน้า หรือ ขีด 3ขีด ที่แก้ม คือผล จากพลังสถิตร่างของเก้าหางค่ะ ซึ่งคนอื่นๆก็มี อย่างบี ก็จะมีเป็นรูปเขาวัว ค่ะ ไม่แน่ใจว่า จำผิดรึเปล่า  ส่วนเรื่องตา เราขอเดาละกันนะ อาจจะเป็นเพราะ รุ่นที่ 2 เป็นวิชาลวงตาก็ได้ค่ะ เหมือนกับคุเรนไน ที่มีตาสีแดงเหมือนกัน

snooker46:

มันคือการ์ตูน 55

หน้า: << < (2/7) > >>

Go to full version