Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระจะหายไปไหมครับ ผมสงสัย

หน้า: << < (6/6)

Dewonlineaccount:

ผมว่าหาย เพราะถ้าไม่หาย 5คาเงะ...ไม่รอด 100 เปอเซนต์

มีแต่ฮาชิราม่าเท่านั้นที่โค่นได้ มันเทพเกินพวกนี้ไปแล้วหล่ะ

ปล. ชอบคำพูดที่ว่า ใครจะไปเอาจริงเอาจังกํบเด็กเหลือขอ

แต่ว่าน้า ระดับตำนานจะหายไปแล้วอ่า โฮกกกกกกกกเศร้า

*great*มาดาระจะอยู่ในใจ

014410097:

ไม่หายนะเพราะถ้าหาย เรื่องมันจะจบใว เชื่อสิ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Haroshi:

ผมคาดว่า มันต้องมี ลูกเล่นอะไร อีกเเน่ๆ ไม่งั้น ก็ไม่สม เป็นมาดาระสิ (ความเห็นส่วนตัวน๊า) *hoho* *hoho* *number1*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ภาพน่ารักมากเลยอ่ะ *number1*

โทบิเอาไอติมหล้อ  *great*

kyo:

กฎของคาถาสัมพเวสีคือ จะหยุดคาถาได้ต้องไปหยุดที่คนอัญเชิญ หรือไม่ก็สะกดไว้ด้วยยันสะกด
น่าคิดเหมือนกันนะ เรื่องนี้ มีใครบ้างที่ไม่ได้โดนอัญเชิญมาจากคาบุโตะโดยตรงใครความจำดีลองไล่รายชื่อมาทีครับ จะได้ดูว่าตัวละครเหล่านั้นมันสำคัญไหม จะได้พอเดาออกว่ามาดาระจะหายไปไหม
แต่ผมอยากให้มันหายไปนะเพราะถ้าไม่หายคงไม่มีใครมาปราบมันได้แล้วละ หรือถ้าคนแต่งอยากจะให้มาราดะเป็นตำนานอันน่าสะพรึงกลัวต่อไป ก็ควรให้มาดาระหายไป แล้วก่อนที่ร่างจะสลายไป มาดาระก็ได้ทิ้งคำพูดอะไรไว้สักอย่างเช่น อีกไม่นานเราจะได้เจอกันอีก

หน้า: << < (6/6)

Go to full version