Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ไงละไครบอกว่าอิทาจิตัวประกอบวะ

หน้า: << < (2/2)

Mnamwa zx:

ผมสงสัย ว่า โต๊ะ มันมีสายเลือดของ เซนจู อยู่ปล่าวคับ ถ้ามันมีอยู่นี่ ผมว่าโต๊ะ มันเก่งได้กว่านี้เยอะเลยนะคับ แค่ตอนนี้มันรู้แล้วว่าตัวเองมีเลือดของ
อุซึมากิ ถ้า จารย์แกวาดให้โต๊ะมันใช้คาถาผนึก ของตระกูลได้นี่ผมว่า มาดาระ ก็คงอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อม นะครับถึงตอนปัจจุบันนี้

satam:

แล้วใครว่าอิทาจิเป็นตัวประกอบหว่าาาา อิทาจิเนี่ยโคตรเทพแล้วฮะ ส่วนมาดาระผมว่าคงไม่หายหรอกฮะ ถ้ามาดาระหายเนี้อเรื่องมันก้ยิงจะสั้นลง *glad*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version