Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิ คือ ใคร?

หน้า: (1/3) > >>

nick666:

ผมได้ อ่าน นารูโตะมา 10 กว่าปี

โทบิ  คือ พ่อ ซาซึเกะ

Augustz:

จิงหรอคับ  *้ัdoubt*

MelissA:

โทบิ คือตัวละครตัวนึง ในนารูโตะ กำลังทำแผนเนตรจันทราและกำลังสู้กับนารูโตะและบี  ล้อเล่นนะ  *haha* *haha* *haha*

เฮฟวี่:

--- อ้างจาก: nick666 ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 22:33:13 ---ผมได้ อ่าน นารูโตะมา 10 กว่าปี

โทบิ  คือ พ่อ ซาซึเกะ

--- End quote ---
อ่านมาเป็นสิบปี เหมือนกันเลยครับ อ่านมาแรกๆตอนอยู่มหาลัยปี สี่ จนตอนนี้ทำงานแล้ว ให้ทายผมอายุ เท่าไร ตอนแรกๆ ก็รับไม่ได้ที่มีเกรียน แต่หลังๆ เห็นเป็นเรื่องสนุกสนานไป แล้วให้ทายว่าผมจบมาทางด้านไหน

spirit:

*shock* *shock* *shock* *shock*  ผมว่าอิโทบิเนี้ย มันต้องเป็นญาติหรือมีความเกี่ยวข้องกับตะกูลอูซึมากิ ไม่ก้เป็นคนรุ่นเก่าๆเลยที่รู้ความเป็นมาเป็นไปของหมู่บ้านดี รู้แม้กระทั่ง เวลาผนึกอ่อนแรงตอนคลอดลูก เพราะเรื่องนี้ไม่ค่อยมีใครเคยรู้นอกจากผู้อวุโซในหมู่บ้านกับตะกูลอูซึมากิ   อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version