Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระจะหายไปไหมครับ ผมสงสัย

หน้า: << < (4/6) > >>

Augustz:

ที่คาบูโตะต้องอัญเชิญซ้ำหลายรอบเพราะกันไม่ให้ตรวจจับได้ป่าวอ่ะ  - -

จะได้ดูเหมือนมีคนบุกเข้ามาน้อย เปนกลยุทธ์เหมือนที่เพนทำตอนบุกโคโนะฮะไง  ^^

อุนจิแปร้ด:

ผมว่าพวกที่ไม่ได้เชิญ โดยคารูตด นี้แหละ ไม่น่าจะหาย  แจ่ถ้าหายผมก้อขี้แตก เอ่ย  หน้าแตก *shock* *shock*    *haha*  *disappoint* *rip*

beforu:

ผมว่าหายนะครับ ก็มันเป็นร่างจากคาถาสัมภเวสี คาถาคลายแล้วมันก็น่าจะหายนะครับ แต่ผมว่าคาถามันคลายง่ายเกินไปป่าว ทำมือผุบผับไม่กี่วิ คลายและ - - ง่ายเหลือเกิน แค่ไม่มีใครรู้วิธีคลายแค่นั้น  *disappoint*

chinjung:

--- อ้างจาก: beforu ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 22:42:54 ---ผมว่าหายนะครับ ก็มันเป็นร่างจากคาถาสัมภเวสี คาถาคลายแล้วมันก็น่าจะหายนะครับ แต่ผมว่าคาถามันคลายง่ายเกินไปป่าว ทำมือผุบผับไม่กี่วิ คลายและ - - ง่ายเหลือเกิน แค่ไม่มีใครรู้วิธีคลายแค่นั้น  *disappoint*

--- End quote ---

เรารู้รหัสแล้วมันก้ไม่ยากหรอกครับ  อิอิอิ

แต่สำคัญคือถึงจะรุ้รหัสวิธีคลายแต่ต้องให้ผู้ใช้คาถาเป็นคนคลายอยู่ดี  คนอื่นคงคลายแทนไม่ได้ 

Augustz:

ถ้าคนอื่นคลายได้ แล้วผู้ใช้คาถาจะได้รับสิทธิพิเศษอะไรมั่งล่ะคับ  - -

แล้วถ้าคนอื่นคลายได้ อิจจี้คงไม่ต้องลงทุนใช้อิซานามิหยุดคาบูโตะแล้วใช้อ่านจันทราหรอกคับ

โทบิเองก้คง ... น่ะ  *้ัิbored*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version