Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เป็นไปได้ไหมที่โทบิ ไม่ใช่อุจิวะ

หน้า: (1/6) > >>

21141:

เนื่องจากเห็นโทบิกี่ที เนตรวงแหวนก็ถูกเปิดอยู่ตลอดเวลา ถ้าเกิดเป็นคนอุจิวะจิง มันสามารถบังคับเปิดปิดเนตรได้ หรือว่าโทบิจะขโมยเนตรวงแหวนมาจากใคร

sattkon:

รู้สึกผมเคยตั้งไปแล้วนะครับ กระทู้แบบนี้ *disappoint* แต่ไม่เป็นไร ผมก็แบบนี้เหมือนกัน *attack*

21141:

อ่านะพอดีมะเคยเข้ามาในบอร์ดนารูโตะ พึ่งนั่งอ่านเลยสงสัยเพราะมันเอาเนตรชิซุยที่อยู่กับดันโซไปทำไม

chinjung:

เรื่องเนตรวงแหวนของโทบิที่มันไม่เปลี่ยนโหมดซักที  ไม่สามารถบอกได้เลยครับว่าเป็นคนในหรือนอกตระกูลอุจิวะ

แต่บอกได้แค่ว่าเนตรนั้นไม่ใช่ตาของโทบิเท่านั้นเองครับ

เพราะตัวอย่างซาสึเกะที่หลังจากเปลี่ยนเอาตาอิทาจิมาใส่ ก็เป็นโหมดเนตรวงแหวนตลอดเหมือนกันทั้งๆที่เกะก็เป็นคนอุจิวะแท้ๆ แต่กลับไม่สามารถเปลี่ยนเป็นตาดำๆตามปกติได้

ฉะนั้นสรุปคือเรื่องเนตรมันบอกไม่ได้เลยว่าใช่หรือไม่ใช่อุจิวะ

21141:

ตอนที่เล่าย้อนอดีตของมาดาระ ที่ว่าเอาตาน้องชายตัวเองมาแล้ว แล้วจะแก้แค้นโฮคาเงะรุ่น1 แต่คนในตะกูลไม่เห็นด้วยแล้วได้เดินทางออกหมู่บ้านไปคนเดียว เนตรก็ยังเป็นเนตรธรรมดาเลยนะ

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version