Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตัวละครทายนิสัย !

หน้า: (1/8) > >>

juppy:

1.คุณชอบตัวละครตัวไหนมากที่สุดในเรื่อง นารูโตะ เพราะเหตุใด

2.คุณคิดว่าคุณนิสัยเหมือนตัวละครตัวใดมากที่สุดในเรื่องเพราะอะไร  *number1*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมชอบ จิไรยะ เพราะบ้าคนสวย อึม หุ่นดี หื่น คร้ายๆกัน

แต่ก็มีความคิดที่เป็นตัวของตัวเองครับ  *nude*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 10:46:08 ---ผมชอบ ลูกนารูโตะ ครับเพราะพ่อมันเป็นโหมดกบ ลุกมันเป็นโหมด งู ซึ่งไม่เข้ากัน และลูกนารูโตะยังฉลาดมากด้วย สามารถควบคุมคนที่เก่งๆมากมาย นั่นคือ อิโเท็นเซย์ คาถาสัมภเวสีคืนชีพนั่นเอง แต่ี่ลูกนารูโตะไม่ดีก็มีอย่าง1คือมันอกตัญญู

--- End quote ---
เอาเวอร์ชั่นโลกอนาคตมาให้เพื่อนๆในบอร์ดงงอีกละ ฮ่าๆๆๆ

ผมชอบชิกามารุ นิสัยก็คล้ายชิกามารุนี่แหละ

เฮฟวี่:

ผมชอบฮินาตะ มันคือสาวในเสปกผม

FerlynneZ:

ผมชอบ รุ่นหนึ่ง รุ่นสี่ แต่นิสัยผมน่าจะเหมือนโทบิ ชอบทําเหมือนไม่มีอะไรไม่อยากโดดเด่น แต่ลึกลึกกะลังดําเนินแผนการไหย่อยู่ อุ๊วะฮะฮ่าาาา *haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/8) > >>

Go to full version