Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(ชักงอล) สรุป อิจจี้ มันจะเอายังไง กับ น้องเกะ

หน้า: << < (2/2)

zangkrung:

ไม่หรอกครับ

ผมไม่คิดว่าอิทาจิจะโผล่มาเพื่อแค่หยุดคาถาสัมพเวสีเท่านั้นหรอกมั้งครับ
เพราะถ้าหยุดคาถาสัมพเวสีไปตอนนี้  5คาเงะก็คงไม่ได้โชว์ความเจ๋งสิครับ

และอีกอย่างถ้าคลายตอนนี้ก็เท่ากับว่าวิญญาณมาดาระยังหลงเหลืออยู่  ถ้ามีคนอื่นมาอัญเชิญอีกหล่ะแย่เลย

ผมคิดว่าในที่สุดมาดาระต้องโดน5คาเงะจัดการได้แน่ๆครับ  ผนึกวิญญาณมันเลย เพราะมันเลวเกินไป

และจะได้พิสูจน์ว่าความแข็งแกร่งที่แท้จริงคือพลังแห่งพันธมิตรยังไงล่ะครับ

ผมว่าอิทาจินี่แหละจะเป็นคนคลายปมบางอย่างให้พวกเรารู้เพิ่มอีก

เช่น อาจเล่าความจริงที่ขัดแย้งกับที่โทบิเคยเล่าให้เกะฟัง 
แต่ข้อมูลที่จิจะเล่าให้เราฟังก็ยังไม่เพียงพอที่จะฟันธงว่าจริงๆแล้วโทบิมันคือใคร

และสุดท้ายจิอาจไม่ได้จากไปเพราะคาถาสัมเวสีถูกคลาย  แต่น่าจะจากไปเพราะยอมโดนผนึกวิญญาณ

มั้งครับ  อิอิ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

คาถาสัมภาเวสีครายได้เป็นบุกคน มั้งครับ

อิทาจิ ครายคาถา ตัวก็คงไม่หายไปมั้ง ยังมีเวลาสาทยายอีกยาว

เพราะความจริงเกี่ยวกับการฆ่าล้างตระกูล มีแต่อิทาจิเท่านั้นที่สามาตบอกให้กระจ่างได้ว่า

มันเกีดอะไรขื้นบ้างตอนนั้น

sattkon:

อะไรๆก็ นารูโตะ เนี่ยมันชักจะเซ็งซะแล้ว ให้คนอื่นรับผิดชอบเรื่องของตะเองบ้างสิ  *dontknow*

Augustz:

อ่านในบูม เนื้อหาก้คลุมเคลือพอกันอ่ะคับ  ผมซื้อมาอ่านอยุ่

มันยัง งงๆ ช่วงฆ่าล้างตระกูล  ช่วงยุคของรุ่นที่1และมาดาระ  ช่วงสงครามโลกนินจา  หลายเรื่องคับ

เงื่อนไข เนตรกระจกเงา สังสาระ และเนตรสีขาวกับเนตรวงแหวน   ต้องรอจารย์เฉลยเอาอย่างเดียวอ่ะคับ

กลัวจารย์แกรวบรัดเฉลยแบบบลีชอ่ะคับ  เฉลยมาแล้วออกแนวงงๆ ขัดๆกัน  *rip* *rip* *rip*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version