Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าสลับคู่ต่อสู้ในสงครามนินจาล่ะ???

หน้า: (1/4) > >>

Vin D Sel:

ศึกเนตรวงแหวน *้ัhypnotist*   มาดาระ VS อิทาจิ+ซาสึเกะ (ล่าสุดมาดาระมันมีซูซาโนะร่างสมบูรณ์อีก แล้วซูซาโนะที่ผ่านมามันยังเก่งไม่พอใช่มั้ย)

ศึกโหมดเซียน  *้ั์swallow*    คาบูโตะ VS นารูโตะ+บี

ศึกตะลุมบอน  *cheers*   โทบิ+พลังสถิตร่าง สัตว์หางทั้งหลายแหล่ VS 5 คาเงะ

ถ้ามันประกบคู่แบบนี้นี่คงสู้กันแบบสูสีน่าดู(สู้กันซัก +200 ตอน) 5555+

Augustz:

ผมว่าแบบเนี้ย ดีแล้ว   

ถ้าโตะไปเจอคาบูโตะ มันจะทำยังไงถึงจะหยุดสัมผเวสีคืนชีพได้ล่ะ  มันไม่มีอิซานามิน๊า  *rip* *rip* *rip*

zangkrung:

ศึกเนตรวงแหวน  :  จิกับเกะมีอะไรมาดาระมันก็มีด้วยหมด แต่มาดาระมันมีเพิ่มคือพลังรุ่นหนึ่ง+เนตรสังสาระ ผมเอามาดาระชนะไป๊

ศึกโหมดเซียน  :  โตะคนเดียวคงรับมือยากเพราะคาบูโตะมันอมตะ (ลอกคาบอยุ่นั่นล่ะ) มีทางเดียวคือต้องผนึกมัน ส่วนคาบูโตะคงทำอะไรโตะยากเหมือนกันเพราะโตะมันความเร็วแสง ถ้าสองคนนี้ดวน1:1สุดท้ายผมเอาโตะแพ้เพราะพลังหมดก่อน  แต่เมื่อมีบีอยู่ด้วยผมเอาโตะกับบีชนะ  โดยให้โตะร่างเก้าหางจัดการ หลังจากนั้นให้บีผนึก

ศึกตะลุมบอน :  ผมเอาโทบิกับสัตว์หางของมันชนะไป๊  เพราะ 5 คาเงะคงไม่สามารถป้องกันบอลสัตว์หางหกตัวพร้อมกันได้หรอกมั้ง   ตายอย่างเขียดคักๆ อิอิ

zangkrung:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 23:20:09 ---ผมว่าแบบเนี้ย ดีแล้ว   

ถ้าโตะไปเจอคาบูโตะ มันจะทำยังไงถึงจะหยุดสัมผเวสีคืนชีพได้ล่ะ  มันไม่มีอิซานามิน๊า  *rip* *rip* *rip*

--- End quote ---

คาถาสัมพเวสีมันน่ากลัวอันเดียวคือมาดาระนี่แหละครับ  ตัวอื่นๆที่เชิญมาก็คงไม่ค่อยมีปัญหาไรมากนัก 

ถ้าจัดการมาดาระได้ เรื่องคาบูโตะคงไม่ค่อยมีอะไรมาก  เกะกับจิก็เอาอยุ่

*attack* *attack*

เฮฟวี่:

แต่ละศึก น่าจะมันส์หยดเชียว ผมอยากดูศึกของอุจิวะจริงๆ อยากรู้ความจริงเกี่ยวกับตระกูลนี้ เกี่ยวกับเนตร

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version