Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าสลับคู่ต่อสู้ในสงครามนินจาล่ะ???

หน้า: << < (3/4) > >>

zangkrung:

อยากให้โทบิกับมาดาระรุมโตะ ให้โตะแสดงให้โลกรู้ว่าไผเปนไผ

และให้คาบูโตะ โดน5คาเงะ+จิ๊+เกะรุมกระทืบๆๆๆๆๆๆๆมัน
จะได้ไม่มีใครเอามันเปนเยี่ยงอย่างอีก *attack*

satam:

เค้าคงอยากให้เห็นการต่อสุ้ที่แตกต่างมั้งครับ ถ้าแบบนั้นมันจะแอบน่าเบื่อ เพราะ เป็นวิชาที่คล้ายกัน แต่ผมก้อยากเห็นโตะโหมดเซียนสุ้กะคาบูโตะโหดมเซียนเหมือนกันนะ *hoho* *hoho*

Mnamwa zx:

คาบูโต๊ะ+กับนารูโต๊ะ น่าสนุกดีครับ แต่ผลออกมาคงเปนอย่างเรปของท่าน เจเจ ที่ว่า  เจอโต๊ะกล่อมซะอยู่หมัดนั้นแหละครับ

o-freedom:

ขออย่างเดียว สุดท้ายอย่าเล่มมุขให้โทบิเป็นลูกชายคนโตเซียน6วิถีเลย แต่มันก็มีแนวโน้มว่าจะเป็นไปได้ซะด้วยเพราะมันรู้ไปเกือบหมดซะทุกอย่างทั้งแผนของมาดาระ ทั้งประวัติเซียน6วิถี แถมมันยังบอกว่าร่างกายมันตอนนี้ยังไม่สมบรูณ์ก่อนประกาศสงคราม

nakin:

คือคู่ที่อาจารย์เค้าประกบมาดีแล้วครับ จะได้ไม่ได้เปรียบเสียเปรียบเกินไป แต่ถ้าจะประกบใหม่ผมว่า....
     ห้าคาเงะ กะ โทบิและสัตว์หาง ผมว่าคาเงะดับไวมว๊ากกก เพราะคาถานินจาสู้กะพลังสัตว์หางที่ยิงแต่ละทีภูเขาพังทั้งลูกกินอาณาเขตกว้าง แค่หลบยังไม่พ้นเลย สึนาเดะที่ว่าไม่ตายโดนทีน่าละลายหายเลย ส่วนคาถาฝุ่นสูสีกะบอลสัตว์หางแต่มิใช่จะใช้ได้บ่อย
    นารูโตะ  กะ คาบูโตะ วัวเคยขาม้าเคยขี่ พระเอกเราน่าผ่านได้สบาย อาจจะเพลี้ยงพล้ำทีแรก แต่เอาชนะได้ทีหลัง เพราะคาบูโตะมันถนัดสู้กะคนฉลาดพอมาเจอคนสู้ไม่เกี่ยงวิธี เดาไม่ถูกตายยยย
    มาดาระ กะ อิจจี้และเกะ ถ้าเปนแบบนั้นเดายากเพราะเมพทั้งนั้น แต่ที่รู้ฉากเด่นคงไม่ใช่อิจจี้ แต่เปนซาสึเกะตะหาก เพราะมันจะใช้พลังเนตรนิรันด์ได้เต็มที่ โดยไม่ต้องกลัวว่ามาดาระจะตาย
ปล.ความเหนส่วนตัว มั่วไปเรื่อยครับ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version