Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิซาเมะ vs ซาสึเกะ เพื่อนๆว่าใครจะชนะครับ

หน้า: << < (2/2)

Augustz:

^
^
^

เซ็ตสึ ร่างมันเปนน้ำด้วยหรอ มันเคยสู้ก่ะเกะด้วยหรอ  *้ัdoubt*

เซ็ตสึ หรือ ซุยเงสึ อ่ะคับ  *rip* *rip* *rip*

zangkrung:

เย้ยยยยยย  ซุยเงสึนั่นแหละครับ

อายๆๆๆๆ  ไม่ไหวแล้ว *unbear*

TheEterNalEgo:

ให้ซื้อซาสึเกะ เอาตัวสุซาโนะใช้ จิ้มทะลวงสหัสวรรษ ใส่ คิซาเมะ  *hoho* *hoho* *hoho*

Mnamwa zx:

50/50 ครับ ดูอย่างตอนที่ คาคาชิ+กับซาบูซะ สิครับ สายฟ้ากับน้ำ กับ ทางของธาตุคงไม่เท่าไร แค่เปนปัจจัย ในการใช้สมองของการต่อสู้

aingcen:

เทียบไรได้กะอิทาจิอ่ะ  โหมดเซียนงู ยังเอามะอยู่   *dontknow*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version