Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าสมมุติว่า

หน้า: << < (4/5) > >>

011nb:

--- อ้างจาก: Doppel Man ที่ จ. 04 มิ.ย. 2012 เวลา 21:00:00 ---
--- อ้างจาก: 011nb ที่ ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 18:38:50 ---นินจาจากเรื่องนารูโตะ vs พวกที่กินผลปีศาจจากเรื่องวันพีช คิดว่าฝ่ายไหนจะชนะครับ

--- End quote ---
ไม่ต้องมีคำอธิบายใดๆ อย่างกาอาระเจอกับป๋าครอกจะทำไรได้เหรอ? *haha*
ชิกามารุเจอโมเรีย โดนตัดเงาทีหงอยแน่ *haha*
ซุยเงสึเจออาโอคิยิ ต่อให้เป็นน้ำโดนจับฟรีซทีจบ *haha*
คันคุโร่เจอโดฟลามิงโก้ เอ้า คิดจะเชิดหุ่นดันโดนเชิดเอง *haha*
แฮนค้อกเจอนารูโตะ หื่นทีจับเป็นหิน *haha*

--- End quote ---
เปลี่ยนคู่ดีกว่าครับ
ซุยเงสึ เจอ ครอก
ชิกามารุ เจอ โดฟลามิงโก้
คันคุโร่ เจอ โมเลีย
กาอาระ เจอ ?
นารุโตะ เจอ ?

windyzero:

หนวดขาวคนเดียวก็พอ สั่นสะเทือนได้แม้กระทั่งวิชานินจา *้ั์cool*

saxsax:

5555 Death note ต้องเจอกับ Brook

Zombie land:

บลูค  เจอ Death note  ก้อเดี้ยง คือกัน หระ  เพราะมันตายมาทีและ ตายอีกคงฟื้นไม่ได้  ต้องหา ดราก้อนบอล มาไห้ครบ 7 ลูกครึ่ง 5555+

แล้วเรียก เซียนกบ ออกมา  ไช่ไหม๊ เนี่ย - -

BlackNomYen:

พูดถึงนะครับ...ในเรื่อง One Piece ยังไม่เห็นฝืมือของ ชิริว เลยครับ

ตามกระทู้นะครับ...ชื่อของ ชิริว คือ " ชิริว เเห่งสายฝน "

เพราะงั้น จับคู่ ชิริว VS เพน ไป ! (เเต่เพนมันมีหลายร่าง ชิริว ก็อาจจะมี)  *shock*

ปล.จับคู่เเค่เห็นว่ามี " ฝน " เหมือนกันนะครับ  *haha* *haha*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version