Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิชาที่แปลงธาตุ 2 อย่างขึ้นไป มีไรมั่งอ่ะคับ

หน้า: (1/2) > >>

aingcen:

อยากรู้อ่ะ  ผมว่าเท่ดี  ไม่เหมือนใครดี

อย่างเช่น  ธาตุดิน + น้ำ   แปลงออกมาเป็น  คาถาไม้   ไรงี๊อ่ะคับ

TheEterNalEgo:

เท่า ที่จำได้นะครับ

ไฟ+น้ำ= หมอก

ลม+น้ำ= น้ำแข็ง

ไฟ+ดิน= ลาวา

หวัง ว่า คงจะจำไม่ผิดนะครับ *number1*

byrth:

รู้สึกว่าดิน+น้ำ มันไม่ได้ ไม้ เสมอไปนะ มี รุ่น 1 กับ ยามาโตะ อ่ะที่ออกมาเป็นไม้

aingcen:

--- อ้างจาก: byrth ที่ อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 14:52:25 ---รู้สึกว่าดิน+น้ำ มันไม่ได้ ไม้ เสมอไปนะ มี รุ่น 1 กับ ยามาโตะ อ่ะที่ออกมาเป็นไม้

--- End quote ---

ละมันออกมาเปงไรง่ะคับ   - -   *rip*

byrth:

ไม่รู้จิ ไม่แน่ใจ โคลน ล่ะมั้ง แต่ที่ รุ่น 1 ออกมาเป็นไม้ได้เพราะว่ามีพลังก่อกำเหนิดอ่ะนะ อะไรประมาณนั้น เหมือนเป็นขีดจำกัดสายเลือดอ่ะ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version