Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ตอนล่าสุด(669)ทาชิงิใช้พลังของสโมคเกอร์ได้

หน้า: << < (4/4)

windyzero:

พลังผลปิศาจ ยังคงอยู่ที่ร่างกายของคนๆนั้น แต่ คนที่ใช้พลังได้คล่ิอง ก็ต้องเป็นเจ้าตัว ถึงคนอื่นใช้ ก็คงต้องฝึกอีกนาน *dead*

ป.ล. พวกคำหยาบทั้งหลาย จะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจก็ดี กรุณางดกันด้วยครับ

apinun:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อา. 10 มิ.ย. 2012 เวลา 20:02:26 ---พลังผลปิศาจ ยังคงอยู่ที่ร่างกายของคนๆนั้น แต่ คนที่ใช้พลังได้คล่ิอง ก็ต้องเป็นเจ้าตัว ถึงคนอื่นใช้ ก็คงต้องฝึกอีกนาน *dead*

ป.ล. พวกคำหยาบทั้งหลาย จะตั้งใจหรือไม่ตั้งใจก็ดี กรุณางดกันด้วยครับ

--- End quote ---

ชอบ ปล. ของท่านมากมายเลยครับ  +1Like *number1* *number1*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version