Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เรื่องของ วิชาผนึก

หน้า: (1/3) > >>

Augustz:

ผนึกของมินาโตะ คือผนึก 4วิถี  ผนึกใหม่ที่นารูโตะใช้ คือ ผนึก6วิถี

แต่ที่เพนใช้ในรูปคือ ผนึก9วิถี  คิดว่ามันจะมีอะไรเกี่ยวข้องกันรึป่าวอ่ะคับ

คุยด้วยคน:

ผนึก 9 วิถีเป็นวิชาผนึกที่เมพที่สุด  *number1*

sattkon:

--- อ้างจาก: คุยด้วยคน ที่ อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 05:09:42 ---ผนึก 9 วิถีเป็นวิชาผนึกที่เมพที่สุด  *number1*

--- End quote ---

ผนึกของรุ่น1 สิเมพสุดอะ  *great*

spirit:

อาจจะเป็นวิชาของตะกูล  อูซึมากิมั่งครับ 555+ รุ่น4ผนึก4วิถีคงเรียนมาจากเมียส่วนผนึก6วิถีนารูโตะแอบไปเรียนกับแม่มันมั่ง555+ส่วนนางาโตะมันแอบไปเรียนกับใครหว่าหรือญาติลับๆที่เป็นคนในตะกูลอูซึมากิ และรุ่น1น่าจะเรียนวิชาผนึกมาจากเมียมันเหมือนกัน  ปล.เดาเอานะครับ

FerlynneZ:

--- อ้างจาก: spirit ที่ อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 10:35:59 ---อาจจะเป็นวิชาของตะกูล  อูซึมากิมั่งครับ 555+ รุ่น4ผนึก4วิถีคงเรียนมาจากเมียส่วนผนึก6วิถีนารูโตะแอบไปเรียนคับแม่มันมั่ง555+ส่วนนางาโตะมันแอบไปเรียนกับใครหว่าหรือญาติลับๆที่เป็นคนในตะกูลอูซึมากิ และรุ่น1น่าจะเรียนวิชาผนึกมาจากเมียมันเหมือนกัน  ปล.เดาเอานะครับ

--- End quote ---
ทําไมคนที่มีเมียต้องอยากเรียนวิชาผนึกล่ะ ก่อนหน้านั้นก็น่าจะเรียนได้นะจากคนอื่นแต่ไม่สนใจวิชานี้จนกระทั่งมีเมีย ผมเดาว่ามันกะเรียนเอาไว้ผนึกเมียตัวเองมั้ง  แก่ง่ายตายยากนักจับผนึกแม่มเลย*haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version