Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โคโนฮะมารุเนี่ย ใช่ลูกศิษย์รุ่นแรกของนารูโตะรึปล่าวครับ

หน้า: << < (3/4) > >>

juppy:

โคโนะฮามารุ ไม่ไช่สิดครับ แต่คือคู่แข่งที่ด๊อยกว่า

ในอนาคต คนที่เป็นโฮคาเงะ อาจไม่ไช่นารูโตะแต่เป็นโคโนะฮาแทนก็ได๊

Augustz:

พูดถึงเดอะมูฟวี่  มีใครจำได้มั่งมั้ยคับว่าภาคที่โตะมันย้อนเวลาไปเจอกับรุ่น4มันภาคไหนคับ

ไม่รุ้ว่าย้อนเวลาจิงรึป่าวแต่มันโฆษณาในแก๊งการ์ตูนว่า ไปเผชิญหน้ากับรุ่น4อ่ะคับ 

อยากรุ้ว่าภาคไหน ใครจำได้ช่วยบอกทีคับ  *glad* *glad*

iTheStore:

นารูโตะ เดอะมูฟวี่ 4  หอคอยที่หายสาบสูญ

FerlynneZ:

โคโนฮะมารุ ใช่ศิษคนแรกของนารูโตะมั้ยไม่รู้แต่คาบูโตะคือลูกชายคนแรกของนารูโตะครับ เครดิตจาก ท่าน namkham ครับ *haha* *haha* *haha*

iTheStore:

*haha* *haha* แล้วเมียคนแรกของนารูโตะเป็นใครอ่ะ ใช่ ซาสึเกะ ป่ะ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version