หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โคโนฮะมารุเนี่ย ใช่ลูกศิษย์รุ่นแรกของนารูโตะรึปล่าวครับ  (อ่าน 18420 ครั้ง)

011nb

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

ข้าคือ god

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
น่าจะนับเปนศิษย์นะคับ หรือไม่ก้แบบ รุ่นน้องเฉยๆ  - -

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
น่าจะเป็นศิษย์นะครับเพราะได้รับวิชาดีหลายวิชาเลยรวมทั้งคาถามหาลันจวญด้วยๆ *hoho* *hoho* *hoho*

Melody

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • สวัสดีครับ
ผมก็ว่าศิษย์ครับ  *number1* *number1*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
ผมก็ว่าโคโนฮะมารุเป็นศิษย์รุ่นแรกของนารูโตะ และ คาถาแรกที่นารูโตะสอนให้ก็คือ คาถามหาลันจวญ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
แหละก็ วิชากระสุนวงจักรด้วย : ) สุดยอดถึงกับจัดการกับเพน ได้ 1 ร่าง *0*

ooae

• *
ต่อไป ศิษย์ของโคโนฮะมารู ก็จะมีคาถามะหารัญจวญ + กระสุนวงจักร ต่อๆไปทุกรุ่น
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ไม่ใช้ ศิษ ครับ โคโนฮะมารุ ประกาศออกมาว่า เรา 2 คนจะเป็นคู่เเข่งกัน ซึงก็เหมือน ครูไกด์ กับ คาคาชิ

aingcen

• *
ถ้าดูใน เดอะ มูฟวี่  โคโนฮะมารุ  สอบจูนินติดซะด้วย  (สู้ชนะโตะ  เพราะโตะดันทำผิดกฎ)

เค้าประกาศว่า ต่อจากนี้ โตะ เปง "ลูกน้อง" เค้าแล้วอีกตะหาก -0-
ฝากรูป ฝากรูปฟรี [url=http://www.movie2world.com/

byrth

• *
ผมว่า the movie 5 มันแปลกๆ อ่่า อีกอย่าง โหมดเซียนมันต้องให้เวลาดูดจักกระธรรมชาติ แต่ตอนสอบมันแปป เดียวเองนะ เค้าอาจเขียนให้ดูตลกๆ ก็ได้ ว่าไปส่วนตัวผมว่า ภาค 5 นี้ มันดูไม่สมเหตุสมผลเท่าไร เพราะว่า ตอนนี้เป็นตอนก่อนจะเกิดสงคราม โฮคาเงะปล่อยให้ 9 หาง ออกจากหมู่บ้านง่ายเกินไป และอีกอย่างถึงจะมาเฉลยตอนท้ายว่าเป็นภารกิจก็เหอะ ทำกับวีระบุรุษปกป้องหมู่บ้านแบบนี้ได้ไง และก็ดูนารูโตะมันกระจอกไปเลยอ่ะ ภาค 5 เนียะทั้งๆ ที่ เซียนโหมดมันจะรู้ถึงอันตรายได้เร็วมากแท้ๆ เฮ้อ ดูแล้ววัยรุ่นเซ็ง โอ้ย.. สปอยมากไปแระ ยังไงใครยังไม่ได้ดูก็หาดูได้เลยนะ ^^.

juppy

• *
  • ใช่หรือเปล่า !
โคโนะฮามารุ ไม่ไช่สิดครับ แต่คือคู่แข่งที่ด๊อยกว่า

ในอนาคต คนที่เป็นโฮคาเงะ อาจไม่ไช่นารูโตะแต่เป็นโคโนะฮาแทนก็ได๊

...............................................

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
พูดถึงเดอะมูฟวี่  มีใครจำได้มั่งมั้ยคับว่าภาคที่โตะมันย้อนเวลาไปเจอกับรุ่น4มันภาคไหนคับ

ไม่รุ้ว่าย้อนเวลาจิงรึป่าวแต่มันโฆษณาในแก๊งการ์ตูนว่า ไปเผชิญหน้ากับรุ่น4อ่ะคับ 

อยากรุ้ว่าภาคไหน ใครจำได้ช่วยบอกทีคับ  *glad* *glad*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
นารูโตะ เดอะมูฟวี่ 4  หอคอยที่หายสาบสูญ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

FerlynneZ

• *
โคโนฮะมารุ ใช่ศิษคนแรกของนารูโตะมั้ยไม่รู้แต่คาบูโตะคือลูกชายคนแรกของนารูโตะครับ เครดิตจาก ท่าน namkham ครับ *haha* *haha* *haha*
ฉันเชื่อว่าวันนึงนายจะพบคำตอบนั้นด้วยตัวของเธอเอง

iTheStore

• *
 *haha* *haha* แล้วเมียคนแรกของนารูโตะเป็นใครอ่ะ ใช่ ซาสึเกะ ป่ะ