หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เกียวกับคาบูโตะอะหลังจากนี้คิดว่ามันจะอยู่หรือตาย???  (อ่าน 10749 ครั้ง)

rinpokpok

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เกียวกับคาบูโตะอะหลังจากนี้คิดว่ามันจะอยู่หรือตาย
ผมว่าอาจจะโดนซาซึเกะฆ่าหลังจากนั้นอะ

AzuGi

• *
ผมว่าเดี๋ยวมันก็หลุดจากคาถา เพราะเข้าใจจุดผิดผลาดของตนเอง

ตามเงื่อนไขของคาถา

[email protected]

• *
ไม่น้าจะตายครับ เพราะดูจาก การตูนคาบูโตะเกรียนสุดเพราะว่ามันฉลาดที่สุดในนั้นแหละ มัน วาง แผนล่วงหน้าหมดแล้วครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ดูแล้วไม่น่าจะตาย  เพราะมีฉากที่มีคนนึกถึงมันแล้วนี่

เดี๋ยวมันก้คงหลุดออกมา ยอมรับตัวเอง และกลับบ้าน กลับตัวกลับใจ   มั้ง  *haha* *haha* *haha*

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
คิดว่าไม่น่าจะตายนะ แต่มันจะกลับตัวกลับใจหรือไม่ ต้องรอดูต่อไป

แต่ไม่แน่มันอาจจะกลับใจเป็นคนดีก็ได้มั้ง
*haha*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมกัวซาซึเกะบังคับให้มันร่วมมือกันอะสิ คราวนี้จะซวยกันใหญ่ คู่เกรียนจับมือกัน คิดแล้วสยอง
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

Mnamwa zx

• *
ถ้าผมเปน ซาซึเกะ ผมจะฟันทิ้งเลยครับ ไม่เก็บเอาไว้ให้มาเกรียนใส่ตัวเราให้รกสายตาแล้วเหนื่อยแรงอีก ประมาณนั้นหละครับ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ผมกัวซาซึเกะบังคับให้มันร่วมมือกันอะสิ คราวนี้จะซวยกันใหญ่ คู่เกรียนจับมือกัน คิดแล้วสยอง

*haha* *haha* ผมชอบลายเซ็นท่านจริง ลูก ซากุ กับ ซาสึ ตลกดี  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

fantas

• *

ลายเซ็น(หรือเปล่า) รูปครอบครัว ลายเส้นเหมือน อ.คิชิโมโตะ มากเลยนะครับ

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
นั้นสิ ฮินาตะ เซ็กซี่จริง ๆ ซากุระชิดซ้ายไปเลย

kyo

• *

*haha* *haha* ผมชอบลายเซ็นท่านจริง ลูก ซากุ กับ ซาสึ ตลกดี  *haha*
ลายเซ็นผมเอามาลงเป็นคำตอบให้กับบางคนที่ชอบถามว่า โตะกับเกะใครเก่งกว่ากันครับ  รูปมันก็ตอบคำถามในตัวเองแล้วว่าเกะเก่งกว่า โตะชัว ก็เกะล่อสะ3คนเลย โตะแค่2เอง อ่อนมาก *shock*
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ชอบรูปหน้าปกของพี่ themangmang1 น่ารักดี

แล้วพี่ Kyo ทำ "ลายเซ็น"อันนี้เองใช้ไหมครับ?  (ลายเส้นน่ารักดี)

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้