Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่าภาคนี้จะได้เห็นบังไคใครบ้าง

หน้า: << < (3/3)

WhiteAngel:

ผมว่่าระดับหัวหน้าทุกคนคงจะได้โชว์ล่ะครับ (ของเค็มปาจินี่อยากให้ใช้ได้มาก ๆ เลยครับ ) อุราฮาร่า อิชชินนี่ก็อยากเห็น (น่าจะคล้าย ๆ ของพระเอก ) แล้วก็อยากรู้ประวัติความเป็นมาเรื่องของอิจิอ่ะครับ (ที่เป็นลูกของมนุษย์กับยมทูตอ่ะ ) ^^

Bello_ojaku:

ตรงนั้นอาจารย์เปิดประเด็นแน่นอนค่ะ ที่เจ๊สนใจคือ อุราฮาระ คืออาจารย์ปล่อยออกมาว่า จะให้เห็นนิสัยที่แท้จริงของอุราฮาระค่ะ

หน้า: << < (3/3)

Go to full version