Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาเดา อนาคตของคาบูโตะกันดีกว่า!

หน้า: << < (2/3) > >>

sattkon:

--- อ้างจาก: FerlynneZ ที่ พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 02:27:59 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 02:09:05 ---ผมว่าอาจจะเป็นแบบนี้ จขทก คิดไว้ก็ได้นะครับ แต่ไม่ใช่ทั้งหมด *attack*
คาบูโตะ มันอาจจะหลุดจาก คาถา ได้ด้วยtrickของมันอย่างที่ จขทก เกริ่นเอาไว้ ไอ่เรื่องที่จะให้ คาบูโตะ กลับใจหนะมันก็ได้อยู่ แต่คนอย่างมันหนะเหรอจะยอมง่ายๆผมว่ามันง่ายไปนะ พอมันหลุดออกมามันอาจจะฟัน อิจจี้ ต่อหน้าต่อตาน้อง เกะ เลยก็ได้อะ *้ั์petulant* หรือสะกด อิจจี้ อีกรอบดร่าม่ากันอีก *glad* เพราะถ้า ไอ่คาบูโตะ มันหลุดออกมาได้แล้วนิ อิจจี้ เป็นต่อย่างเห็นได้ชัด เพราะตาบอดไปแล้วข้างนึง ทีนี้แหละ ไอ่เกะ เกรียนให้มันเป็นประโยชน์บ้าง  *haha* หลังจากนี้ไม่ขอเดา  *้ัิalone* 

--- End quote ---
ฟันอิจจี้ต่อหน้าต่อตาน้องเกะเลยหรอคับ  *hoho* *hoho* *hoho*

ไม่ใช่ฟันแบบนั้นนะ  *้ั์shock2* อิโอโร มันยิ่งชอบอยู่ด้วย  *hoho*

Num:

--- อ้างจาก: MicMaple ที่ พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 00:10:36 ---ผมคิดว่ามันจะหลุดจากวงเวียนภาพลวงตาของอิทาจิได้ เพราะมันอาจจะคิดได้ และเปลี่ยนความคิดตัวเอง ทำให้วงจรเหล่านั้น
หายไป(ผมอาจจะอ่านไม่ค่อยเข้าใจนะ แต่ประมาณว่า คาบูโตะจะเลิกตามหาตัวตนสักทีแล้วคิดได้ว่าตัวมันนี่แหละที่ดีที่สุดไม่ต้องลอกใคร) ก่อนที่อิทาจิจะหยุดคาถาสัมภเวศีคืนชีพ

ความเห็นเพิ่มเติม เดาล้วนๆ
ผมคิดว่าคาบูโตะจะหยุดคาถาสัมภเวศีคืนชีพเอง แล้วสู้อิทาจิด้วยพลังทั้งหมด แล้วก็แพ้ให้อิทาจิอยู่ดี
ส่วนมาดาระ คงหายไปแบบหงอยๆ(มันน่าจะหมดมุกได้แล้ว)

เพื่อนๆคิดกันยังไงโพสมาได้คับ ไม่มีผิดมีถูก

หาก ว่าคาบูโตะ หยุด สัมภเวสี แล้ว อิจจี้ จะยังอยู่อีก หรอ(มันแค่หลุดจากการควบคุมเฉยๆ ทุกอย่างก้อยังเปงสัมภเวสีอยู่นะ) หรือผมมั่วไปเอง

chainoi:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 21:27:25 ---
--- อ้างจาก: MicMaple ที่ พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 00:10:36 ---ผมคิดว่ามันจะหลุดจากวงเวียนภาพลวงตาของอิทาจิได้ เพราะมันอาจจะคิดได้ และเปลี่ยนความคิดตัวเอง ทำให้วงจรเหล่านั้น
หายไป(ผมอาจจะอ่านไม่ค่อยเข้าใจนะ แต่ประมาณว่า คาบูโตะจะเลิกตามหาตัวตนสักทีแล้วคิดได้ว่าตัวมันนี่แหละที่ดีที่สุดไม่ต้องลอกใคร) ก่อนที่อิทาจิจะหยุดคาถาสัมภเวศีคืนชีพ

ความเห็นเพิ่มเติม เดาล้วนๆ
ผมคิดว่าคาบูโตะจะหยุดคาถาสัมภเวศีคืนชีพเอง แล้วสู้อิทาจิด้วยพลังทั้งหมด แล้วก็แพ้ให้อิทาจิอยู่ดี
ส่วนมาดาระ คงหายไปแบบหงอยๆ(มันน่าจะหมดมุกได้แล้ว)

เพื่อนๆคิดกันยังไงโพสมาได้คับ ไม่มีผิดมีถูก

หาก ว่าคาบูโตะ หยุด สัมภเวสี แล้ว อิจจี้ จะยังอยู่อีก หรอ(มันแค่หลุดจากการควบคุมเฉยๆ ทุกอย่างก้อยังเปงสัมภเวสีอยู่นะ) หรือผมมั่วไปเอง

คุณเข้าใจถูกแล้วครับ ถ้า คาบูโตะคลายคาถา อิทาจิก็กลับบ้านเก่าทันทีครับ มันจะอยู่สู้ได้ไง ไปพร้อมๆกับมาดาระและสัมพเวสีตัวอื่นๆนั่นแหละ

GHOST:

รออ่านตอนต่อไป *haha* *haha* *number1*

chinjung:

ผมขอเดาแบบนี้นะครับ

คือเรื่องก็ใกล้จะจบแล้ว(มั้ง)  และก็เป็นความตั้งใจของอิทาจิที่อยากเห็นคาบูโตะกลับใจ

และสุดท้ายผมว่ายังไงๆคาบูโตะก็กลับใจได้(ดูจากตอนล่าสุดที่เกริ่นๆถึงว่ามีพี่ชายที่เคยอยู่ร่วมกันที่สถานกำพร้ายังคิดถึงคาบูโตะอยู่  แม้ว่าจะไม่ใช่นินจาที่โดดเด่นอะไร   แต่คาบูโตะมันขอเพียงแค่ใครซักคนที่ยอมรับในตัวมัน)

แต่ดูจากสภาพคาบูโตะตอนนี้  มันสัตว์ประหลาดชัดๆ  (มันถลำมาไกลเกินไปแล้ว)

ถึงสุดท้ายจะกลับใจได้แต่สุดท้ายจริงๆผมว่ายังก็ต้องลงเอยด้วยเด๊ดสมอเล่แน่ๆครับ  เป็นอะไรที่น่าจะเป๊ะสุดแล้ว 

ขอไว้อาลัยให้ล่วงหน้าเลยครับ *้ั์pray* *้ั์pray*

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version