Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

สงสัยครับ ทําไมบางคนลอยตัวได้ บางคนไต่ผนังได้ มันเกี่ยวกับอะไรครับ

หน้า: (1/3) > >>

FerlynneZ:

ตามนั้นเลย อย่างโคนันลอยได้ โทบิลอยไม่ได้ ร่วงลงไปในเหวยันระเบิดหมดท่าเลย หรือเพนที่ลอยได้ แล้วอย่างจิไรยะ หรือคนอื่นอื่น ไต่และยืนบนผนังได้ บางคนทําไม่ได้ มันเกี่ยวกับอะไรครับ เหนว่ามันสร้างความได้เปรียบเสียเปรียบได้พอสมควรเลยนะ ลองคิดดูอย่างโคนัน ถ้าลอยสูงสูงแล้วหรอยเอานี่เพลินเลย สงสัยอะครับ *rip*

fien12345:

โคนันที่ลอยได้เพราะมันเอากระดาษทำเป็นปีกมั้งครับ *rip*คนอื่นผมก็ไม่รู้ *disappoint*

FerlynneZ:

--- อ้างจาก: fien12345 ที่ พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 22:17:25 ---โคนันที่ลอยได้เพราะมันเอากระดาษทำเป็นปีกมั้งครับ *rip*คนอื่นผมก็ไม่รู้ *disappoint*

--- End quote ---
ตอนไม่มีปีกมันก็ลอยได้นะครับ ลอยแทบจะ 24ชม เลยไม่รู้ตอนนอนมันลอยด้วยป่าว

fien12345:

งั้นคงเป็นความสามารถพิเศษของมันมั้งครับ สงสัยกระดาษมันเบา- -

FerlynneZ:

--- อ้างจาก: fien12345 ที่ พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 22:26:17 ---งั้นคงเป็นความสามารถพิเศษของมันมั้งครับ สงสัยกระดาษมันเบา- -

--- End quote ---
นั่นอะครับเลยทําไห้ผมสงสัยว่ามันเกี่ยวกับอะไรหรอ เรื่องธาตุก็ไม่น่าใช่ ฝึกใช้ของที่เบาเบา ก็ทําให้ลอยได้เลยรึเปล่า แล้วพวกนินจาธาตลมล่ะ? อยากรู้ว่ามันมีสกิลทรีมั้ยว่านินจาต้องมีคุนสมบัติแบบไหนอัพสกิลอะไรเท่าไหร่ถึงทําให้มีสกิลนี้อะ *glad*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version