Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เป็นไปได้ไหม โทบิ คือ... ?

หน้า: << < (5/5)

Augustz:

1.โอโร ใช้โหมดเซียนไม่ได้ เพราะร่างกายไม่รองรับ คาบูโตะเปนคนบอกเอง  - -

2.ที่โอโรอยากได้คาบูโตะมาอยุ่ด้วย เพราะมันเก่งวิชาแพทย์ไม่ใช่หรอคับ  เหนว่าแว่นมันมีพรสวรรค์เลยเอามาเลี้ยงไว้

3.ที่คาบูโตะรับกระสุนวงจักรโตะไปแล้วฟื้นตัวได้เร็ว เพราะมันรุ้จุดที่จะโดน เลยรวมจักระไว้ที่ท้อง
   เลยทำให้ได้รับความเสียหายน้อย และฟื้นตัวเร็ว  - -

4.ถ้าหลายๆท่านยังไม่เข้าใจในเรื่องบางเรื่อง  แนะนำว่าควรไปอ่านกระทู้ของ ท่าน ม๊าบ และ namkham คับ  ^^

FerlynneZ:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 19:08:56 ---1.โอโร ใช้โหมดเซียนไม่ได้ เพราะร่างกายไม่รองรับ คาบูโตะเปนคนบอกเอง  - -

2.ที่โอโรอยากได้คาบูโตะมาอยุ่ด้วย เพราะมันเก่งวิชาแพทย์ไม่ใช่หรอคับ  เหนว่าแว่นมันมีพรสวรรค์เลยเอามาเลี้ยงไว้

3.ที่คาบูโตะรับกระสุนวงจักรโตะไปแล้วฟื้นตัวได้เร็ว เพราะมันรุ้จุดที่จะโดน เลยรวมจักระไว้ที่ท้อง
   เลยทำให้ได้รับความเสียหายน้อย และฟื้นตัวเร็ว  - -

4.ถ้าหลายๆท่านยังไม่เข้าใจในเรื่องบางเรื่อง  แนะนำว่าควรไปอ่านกระทู้ของ ท่าน ม๊าบ และ namkham คับ  ^^

--- End quote ---
รวมจักระไว้ที่ท้องหรอ? ถ้าโดนมีดเข้าไปรับรองไม่เหลือครับ นารูโตะพลาดเองครับที่เลือกใช้กระสุนกงจักร *haha*

benzvip1:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 19:08:56 ---1.โอโร ใช้โหมดเซียนไม่ได้ เพราะร่างกายไม่รองรับ คาบูโตะเปนคนบอกเอง  - -

ผมจำไม่ได้ว่าตอนไหนนะคับ( ตอนที่ เท่าไหรจำไม่ได้ ) แต่ผมจำคำพุดมันได้ ในกาตูนย์นะ

มันบอกว่า ที่ท่านโอโรจิมารุ สนใจในตัว ไม่ใช่เพราะมันเก่งวิชาอะไรทั้งนั้น 

แต่สนใจเพราะ ร่างกายมันฟืนฟูอาการบาดเจ็บเร็วมากกว่าคนทั่วๆไป

ลองกลับไปอ่านดูนะคับ ผมจำได้เปะ

Augustz:

ผมเหนแค่เนี้ยอ่ะ ที่มันสนใจในตัวคาบูโตะเพราะมันเก่งวิชาแพทย์

ถ้าท่านบอกว่าจำได้เป๊ะ ช่วยหามาให้ผมทีคับ  ที่ว่ามันสนใจเพราะมันฟื้นตัวเร็ว  ผมจำไม่ได้จิงๆว่าตอนไหน  *glad*

หรือว่าจะเปนตอนที่สู้กับ จิไรยะ ก่ะสึนาเดะ  - -  เดี่ยวลองย้อนอ่านก่อน

benzvip1:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 23:23:58 ---

ผมเหนแค่เนี้ยอ่ะ ที่มันสนใจในตัวคาบูโตะเพราะมันเก่งวิชาแพทย์

ถ้าท่านบอกว่าจำได้เป๊ะ ช่วยหามาให้ผมทีคับ  ที่ว่ามันสนใจเพราะมันฟื้นตัวเร็ว  ผมจำไม่ได้จิงๆว่าตอนไหน  *glad*

หรือว่าจะเปนตอนที่สู้กับ จิไรยะ ก่ะสึนาเดะ  - -  เดี่ยวลองย้อนอ่านก่อน

ใช้แล้วคับ ตอนย้อนไปนานเลย

3 นินจาในตำนานสู้กัน

ลองกลับไปอ่านดู ผมจำได้ แต่ผมดูเป็นแบบอะมิเนะ นะคับ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version