Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

นัตสึ กับเกรย์ นี้หื่นเป็นด้วยหรอ?

หน้า: (1/2) > >>

tokikung:

เห็นเมื่อตอนที่ไปฝึกเพิ่มพลังที่เกาะ นัตสึ เกรย์ แล้วเพื่อนอีก 2 คน ไปดูพวกสาวๆแช่น้ำร้อนกัน เอ๊ะหื่นเป็นด้วยหรอ  *haha*
งั้นที่ผ่านมาที่พวกสาวๆแฟรี่เทล โชว์อึ๋มเซกซี่กัน คงจะแอบไปจิ้นกันใช่ม๊า 2 คนเนี้ย *hoho*
โดยเฉพาะเกรย์สงสัยก็คงแอบสนใจในตัวเบียจังอยู่แน่เลย ยิ่งตอนที่เบียจังบอกให้ลงโทษโดยการตีก้น จริงๆนายคงจะอยากทำใช่ไหม  *hoho*

จิ้นแตก *haha*

spirit:

2 คนนี้ผมว่าหื่นตั้งนานแล้วนะครับ มีหลายๆตอนเลยที่หื่นๆๆมากแอบจิ้นประจำ *hoho* *hoho* *hoho*

benzvip1:

อ่าว ก็ผู้ชายอะ

ผุ้ชายก็ต้องหื่นทุกคนจิงไหม

เห็นผู้หญิง นมโตๆสวยๆขาวๆ เดินผ่านมา มองกันไหมละ

(ห้ามดูรูปโปรไฟล์ผมนะ)  *hoho* *hoho* *hoho*

spirit:

เอาตัวอย่างตอนล่าสุดให้ดูว่านัสซึกับเกรย์ หื่นแค่ไหนเป็นผมผมก็หื่น   *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *nude* *nude* *nude*

artkub:

--- อ้างจาก: spirit ที่ อา. 27 พ.ค. 2012 เวลา 14:32:54 ---เอาตัวอย่างตอนล่าสุดให้ดูว่านัสซึกับเกรย์ หื่นแค่ไหนเป็นผมผมก็หื่น   *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *nude* *nude* *nude*

--- End quote ---
ตอนที่เท่าไหร่อะครับ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version