Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่า อิทาจิ เป็นคน ฆ่าชิซุย จาก Naruto Shippuuden - 263 เเอนนิเมชัน

หน้า: (1/3) > >>

kampagank:

ที่ผมบอกว่า อิทาจิเป็นคนฆ่าชิซุยเพราะว่า หน่วยราก จะมีบททดสอบสุดท้าย คือ การฆ่าเพื่อนกันเอง เพื่อที่จะได้ตัดความรู้สึกออกไปให้หมด อย่างที่ ซาอิ เป็น
----ซึงเรื่องราวอยู่ใน เเอนนิเมชัน ตอน 263 (sub thai)
ซึงเพื่อนๆ ก็รู้กันอยู่ว่า อิทาจิเป็นเพื่อนสนิทกับชิซุย เเต่เมื่อเจอเหตุการนี้ ชิซุยเลยออกตัวว่า ชิซุยจะตายเเทนเเล้วให้ อิทาจิ อยู่ต่อ
ประมาณนี้ ซึงความจริง อิทาจิ ไม่ได้อยากสู้กับ ชิซุยเลย

kampagank:

http://www.narutoroyal.com/board/index.php?topic=7406.0
นี่คือ เเอนนิเมชัน ลองโหลด ไปดูกันนะครับ ตอนนี้ เป็นตอนล่าสุดด้วยครับ

iTheStore:

อิทาจิ กับ ชิซุย ทั้งสองคนอยู่หน่วยรากเหรอ...ผมคิดว่าอิทาจิเป็นหน่วยลับที่ขึ้นตรงกับโฮคาเงะแฮะ (ผมเข้าใจผิดมาตลอดเลยเหรอเนี่ย)

แล้ว ชิซุย ก็เป็นหน่วยลับด้วยหรอ ?? คนที่เป็นหน่วยราก ต้องเป็นคนที่หน่วยรากเอามาเลี้ยงไว้ตั้งแต่เด็กใช่ป่าว แล้ว อิทาจิ กับ ชิซุย

มาอยู่หน่วยรากได้ไง ? ใครก็ได้ช่วยอธิบายให้ผมเข้าใจหน่อยครับ

magicmo:

อืม ...ใช่แล้วครับ  *attack*

Augustz:

ชิซุยหน่วยไหนไม่รุ้ล่ะแต่ดูแล้วก้น่าจะเปนหน่วยลับเหมือนกัน

อิจจี้เปนหน่วยลับขึ้นตรงก่ะโฮคาเงะ ถ้าเปนราก ต้องจับมาฝึกตั้งแต่เด็กอย่างที่ท่าน iTheStore เข้าใจนั่นล่ะคับ

ส่วนเรื่องชิซุยตาย ผมว่ามันฆ่าตัวตายเองมากกว่านะ ตามันก้ไม่มีแล้ว

โดดน้ำตาย  มิใช่หรือ ?

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version