Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิกับโฮคาเงะ รุ่น 4 คิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ

หน้า: (1/3) > >>

011nb:

อิทาจิกับโฮคาเงะ รุ่น 4 คิดว่าใครเก่งกว่ากันครับ

Augustz:

ให้รุ่น4อ่ะคับ  *number1*

เก่งแบบไม่ต้องมีเนตร ตระกูลโนเนม เปนคาเงะได้ด้วยความสามารถตัวเอง

อิจจี้มีทั้ง เนตรวงแหวน ความสามารถในคาถาลวงตา สุซาโน่ อ่านจันทรา เทวีสุริยา

ถ้าลองจับมาสู้กัน ผมว่ารุ่น4ชนะอ่ะคับ  - -

ปล.ความเหนส่วนตัวนะคับ  *glad* *glad*

benzvip1:

ผมว่า รุ่นที่ 4 ชนะ

นิจจามันชนะกันด้วยความเร็ว

เร็วกว่าก็ชนะ

sattkon:

ผมว่ายังก็ อิทาจิ ครับ มีทั้ง เทพวายุ โล่ยาตะ ดาบโทสึกะ และ เทวีสุริยา ถ้า อิทาจิ ไม่มีโรคแทรกซ้อนละก็ชนะเห็น

รุ่น4 blinkเข้ามาก็โดน เทวีสุริยะ ทำอะไรไม่ได้แถมจะเจอ คาถาอ่านจันทรา เอาง่ายๆอีกเพราะไม่มีโหมดเซียน    อิทาจิ อยู่แล้ว *great*

aingcen:

ใครชนะ  มันวัดกันไม่ได้หรอก  สู้กัน 10 ครั้ง  อาจชนะกันคนละ 5 ก็ได้ *dontknow*

ถามว่าชอบใครดีกว่า   ส่วนตัวชอบรุ่น4 นะ  สมบูรณ์แบบทั้งความสามารถและความดี

อิจจี้  เป่าพ่อแม่ตัวเองม่องนะคับนั่น  อย่าลืม  อิอิ+ *dead*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version