Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คาคาชิมีกี่ธาตุกันแน่ครับ

หน้า: << < (11/16) > >>

Dendoros:

ในการทดสอบว่าใครมีจักระแบบใด สามารถทำได้ครับ

โดยการใช้กระดาษ ชนิดพิเศษ เพียงเอากระดาษมาถือไว้แล้วปล่อยจักระใส่กระดาษนั้น

กระดาษ ก็จะแสดงคุณสมบัติพื้นฐานของคนคนนั้นเลยครับ

จักระลม กระดาษ จะขาดเป็น 2 ท่อน

จักระน้ำ กระดาษจะเปียก

จักระไฟฟ้า กระดาษ จะย่น

จักระไฟ กระดาษจะมีรอยไหม้

จักระดิน (ไม่ทราบครับ)

ข้อมูลนี้ คาคาชิ กล่าวไว้ตอนที่ทดสอบจักระให้ นารูโตะครับ (จำตอนไม่ได้)

Augustz:

Dendoros:

โอ้ว โอ้ว

หาข้อมูลมาจนได้ซินะ กัสจัง นายนี่มัน สายตรวจจับระดับสุดยอดจิิงๆ

เอ้ หรือ ว่าใช้ วิชาเซียน

juppy:

ซาซึุเกะ ธาตุไฟ ครับ - -

jafish:

ฟันธง *attack* *attack* *attack* แต่ผมว่าที่แน่ๆ นะครับ  คาบูโตะ คือธาตุ....รับใช้ โอโรจิมารู  *haha* *haha*

หน้า: << < (11/16) > >>

Go to full version