Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คาคาชิมีกี่ธาตุกันแน่ครับ

หน้า: << < (7/16) > >>

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 23 พ.ค. 2012 เวลา 18:54:13 ---คาถาน้ำแข็งหรือหิมะอ่ะ  ถ้าน้ำแข็ง จารย์เค้าเขียนมาว่าเปนขีดจำกัดสายเลือด

คาคาชิก้บอกว่า ไม่สามารถก๊อปขีดจำกัดสายเลือดได้  หรือจารย์เค้ามั่วอ่า  งงแฮะ

ปล.สงสัยว่า ถ้าคาบูโตะเอาDNAของพวกขีดจำกัดสายเลือดมาใส่ไว้ จะใช้คาถาจำกัดสายเลือดได้ป่าว

ปล2.จารย์แกจะกั๊กหน้าคาคาชิไว้ทำไมน้ออออ  *rip* *rip*

--- End quote ---
ได้ครับ...

Augustz:

คนที่มันเรียกขึ้นมา คนที่มีขีดจำกัดสายเลือด มีตั้ง 4คน

มู ฮาคุ อีก2คนจำไม่ได้  ธาตุแผดเผา กับวิชาระเบิดอ่ะ   ถ้ามันเอาDNAพวกนั้นมาใส่มันก้ใช้ได้สิงั้น

แล้วถ้ามันเอาDNAรุ่น1มาใส่อีกล่ะ  เห้ย  มันนี่ เจ๋งสุดเลยนะ  *great* *great*

iTheStore:

4 คนที่มันเรียกออกมาจากตัวมัน ไม่มีขีดจำกัดสายเลือด ทั้ง4คนเป็นลูกน้องของโอโรที่มาลักพาตัวซาสึเกะ แต่มีอักขระสาปของโอโรเฉยๆครับ ( หรือผมจำผิด )

kaofever:

ผมว่าคาคาชิใช้ได้ทั้ง5ธาตุแหละครับ

เพราะมันคือการก้อปปี้อินแล้วมองลักษณ์ของจักระด้วยเนตรจึงใช้ออกมาได้

แต่การรวม2ธาตุเข้าด้วยกันคงต้องเป็นสายหลักของตัวเท่านั้น(ขีดจำกัดสายเลือด)

ของคาคาชิคิดว่าน่าจะสายฟ้ากับดิน

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 24 พ.ค. 2012 เวลา 13:36:56 ---4 คนที่มันเรียกออกมาจากตัวมัน ไม่มีขีดจำกัดสายเลือด ทั้ง4คนเป็นลูกน้องของโอโรที่มาลักพาตัวซาสึเกะ แต่มีอักขระสาปของโอโรเฉยๆครับ ( หรือผมจำผิด )

--- End quote ---
มีคิมิมาโร่ขีดจำกัดสายเลือดคนสุดท้ายของตระกูลคางูยะ(ใช้กระดูก)คนนึงนะ

หน้า: << < (7/16) > >>

Go to full version